• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Invisible Protector II Pro-bảo vệ ứng dụng cho riêng mình, hay! (UPDATE v2.6.9)

yeskia

Moderator
Yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng quan: Bảo vệ, không cho người khác mở ứng dụng trong điện thoại của mình 1 cách tế nhị và khéo léo.

Khi chạy một ứng dụng đã được bảo vệ, Invisible Protector II Pro sẽ hiển thị một lỗi giả có thể đánh lừa khách sử dụng để họ nghĩ rằng ứng dụng của bạn có một trục trặc hoặc sai sót gì đó. Vì vậy, nó có thể ngăn chặn khách từ việc sử dụng ứng dụng bảo vệ bạn một cách tự nhiên.
Nhưng chủ sở hữu có thể rõ ràng nó thông qua một số cách bí mật. Nó cũng cung cấp một bảo vệ mật khẩu với một phương thức nhập liệu bí mật.
** Làm thế nào để khởi động nó **
Đây là phiên bản của ứng dụng vô hình Locker II, nó không có biểu tượng ứng dụng và sẽ không hiển thị bất kỳ biểu tượng trên desktop của bạn. Cách duy nhất để mở nó là quay số "#999" trong điện thoại của bạn và bấm gọi. Nếu mã không hoạt động xin vui lòng gỡ bỏ cài đặt, cài đặt lại sau đó khởi động lại điện thoại của bạn.

Lưu ý, đây là bản PRO đã Cr, xài vô tư (ko bị hạn chế số App bảo vệ như bản dùng thử nha!!!!)

Chỉnh sửa cuối:

mrdinh71

Cái này bắt mua đó ,không nó chỉ cho add không quá 3 app ,trên Maket thì nó bảo là free:-?

yeskia

Moderator
Pó tay,dow về toàn dc file hmtl gì đó ko à. Bro có thương tình thì gửi zo mail dùm tui đi baxatuidauroi@gmail.com

Ko down được = các chương trình download đâu nhé (như IDM, Flasget...), chỉ down = chương trình của trình duyệt thôi.
Để mình up lên MF cho, link nè:

http://www.mediafire.com/?of14l95c0k97c16

Bản nào cũng có "buy" nói tóm lại là add không quá 3 ứng dụng

Này, ông thử cài bản của tui post chưa mà dám hùng hồn tuyên bố vậy hả? X-( Trước khi có ý kiến thì phải dùng đi chứ !!! ~X(
Bản của tui post, tui đang xài nè, chặn được 300 cái chứ đừng nói gì đến cái thứ 4 :))
Muốn xem ảnh ko?

Chỉnh sửa cuối:

nhochemda

có hỗ trợ ics không bạn! cài xong bấm # 999 để gọi hoài mà không được! đã khởi đông lại