• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iOS 4.3.3 Custom Clean cho iPhone 4&3GS.

vipboy_9x

Moderator
iOS 4.3.3 Custom super Clean cho iPhone
-----------------------------------------

-Cũng giống như các phiên bản custom FW trướt phiên bản Custom lần này cũng là bản Clean không nhúng bất kỳ quảng cáo nào,để giữ cho FW custom luôn được mượt và ổn định.và được Build bằng sn0wbreeze-v2.7.3 Fix được một số lỗi linh tinh từ các phiên bản sn0wbreeze trướt.
+Thông tin về Custom
+ Không update baseband
+ Root:1066 MB
+ Không active
+ Không thêm bất kỳ package nào
+ Không có bất kỳ phần mềm quảng cáo nào
*Preview hình ảnh custom 4.3.3 trên IP4.

* Hướng dẫn restore custom Firmware
-Dùng IREB đưa iphone về DFU rùi tiến hành restore nhé.

Link tải:
iphone 4:
iphone 3gs boot mới

Chỉnh sửa cuối:

ducthang

NguyenThi Custom Lại có FW để vọc sướng 1 là up FW bản này tets kĩ chưa vipboy_9x ??????????

vipboy_9x

Moderator
NguyenThi Custom Lại có FW để vọc sướng 1 là up FW bản này tets kĩ chưa vipboy_9x ??????????
Test trên chính máy mình đấy đã có hình ảnh preview trên hình ảnh đầu tiên rùi đấy.

cusen

hôm qua, mình cũng bị lỗi tại file 002, hôm nay hết rồi.
Đúng là dfng bản custom dễ chịu hơn dùng bản gốc, không bị lỗi khi restore

toane72

Hix vẫn lỗi file 002 Bác ơi,E k biết chup hình gửi lên để Bác xem thế nào huhu

ducthang

Có ai bị lỗi khi dùng với Winterboard không set đc theme không nhỉ?????????lúc đc lúc không hay do bị đụng với Dremboard??????????

ducthang

Bản này có gì hơn bản của bạn anhphect không các bác?

được Build bằng sn0wbreeze-v2.7.3 Fix được một số lỗi linh tinh từ các phiên bản sn0wbreeze trướt còn ngoài ra giống nhau thôi cảm nhận của từng ng nhé

AnhPheCT

được Build bằng sn0wbreeze-v2.7.3 Fix được một số lỗi linh tinh từ các phiên bản sn0wbreeze trướt còn ngoài ra giống nhau thôi cảm nhận của từng ng nhé

Bản cuối Tớ vẫn build = Sn0wbreeze 2.7.3 mà! giống nhau thôi, khác nhau là ROOT bao nhiêu MB......!

lethang262

Bản cuối Tớ vẫn build = Sn0wbreeze 2.7.3 mà! giống nhau thôi, khác nhau là ROOT bao nhiêu MB......!

Mình đang dùng phiên bản của bác thấy cũng ổn không có gì cả. Nên lăn tăn là nên theo cái nào thoai

AnhPheCT

Mình đang dùng phiên bản của bác thấy cũng ổn không có gì cả. Nên lăn tăn là nên theo cái nào thoai

Vài ngày nữa có FW4.3.4 số gánh đẹp.....lại vất vã nữa........!........Ressssstore.....ngán nhất là cài App mất mấy giờ.....!

q630666

Tớ mới dùng ip. Các bạn cho tớ xin cái link hướng dẫn chi tiết cách up FW custom đc không? Tớ dùng ip4 QT