• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP 2.0] icommander --Set 775 trực tiếp trên Iphone

tuancao85

soft này có chỉ có chức năng set 775 trên iphone thôi , nó có săn trong Cydia các bạn có thể search trong đó .
sau khi cài soft bạn phải connect ip với winscp trên pc rồi chạy soft lần đầu khi đang kết nối với winscp

sau khi connect với Winscp thì bạn được như hình dưới và từ giờ về sau bạn set thoải mái

Chỉnh sửa cuối:

hasitinh

mình chép soft này về rồi nhưng không biết xài mình muốn set 0755 file installer.app là mình tìm đến file đó rồi lick vào chổ set phải o bạn

moonhuy

Các bạn chịu khó ra chỗ nào có wifi ké chút cài cái iCommander này trong Cydia là đc, seach trong đó có đó, nếu ko sài đc WinSCP phải vậy thôi.

hasitinh

mình dùng app này set nhiêu lần rồi nhưng nhưng application đó vận trơ trơ ra đó chăng phản ưng gì hết trơn.hay mình chép nó o đúng chổ nhỉ ,mình chép applicationxxx gì đó đung không nhỉ

khoailangsung0

Sau khi cài soft bạn phải connect ip với winscp trên pc rồi chạy soft lần đầu khi đang kết nối với winscp
Làm sao chạy soft, không có icon trên màn hình ( đã reboot) ????