• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] HapticPro 1.0 - Rung theo thao tác trên iPhone

HaChau

Super V.I.P
HAPTIC PRO 1.0

Ứng dụng đã được giới thiệu tại Cydia Store

Đây là ứng dụng giúp iPhone phản hồi (rung) với các thao tác của bạn (bấm đè phím, nhả phím, lặp lại phím). HapticPro cho phép bạn chọn áp dụng tính năng rung đối với bàn phím, nút, bảng cell hay liên kết web.

Cài đặt:

- Nếu cài dạng deb thì bạn tải file deb về.
Tải file rar về giải nén và dùng ứng dụng quản lý iPhone (WinSCP, ...) làm theo trình tự sau:
+ Copy thư mục HapticPro vào root/library/
+ Copy 2 file HapticPro.plist và HapticPro.dylib trong thư mục ms vào thư mục root/library/MobileSubstrate/DynamicLibraries/
+ Respring iPhone và vào Settings của iPhone để điều chỉnh HapticPro.

linhtohieu

sao em dùng cái này lúc rung lúc không vậy nhỉ?Phải vào setting nó mới rung.có cách nào khắc phục không vậy

PhamHien

ko có chỉnh rung bàn phím dialer bạn nhỉ :(

Có đấy! Hình như chính là tiện ích nhỏ này cho phép rung khi mở máy, khoá máy, gõ phím dialer, gõ text...Mình không nhớ rõ lắm nhưng đã cài qua cydia!

ThAngNgO_

Có đấy! Hình như chính là tiện ích nhỏ này cho phép rung khi mở máy, khoá máy, gõ phím dialer, gõ text...Mình không nhớ rõ lắm nhưng đã cài qua cydia!

mình test hoài chẳng thấy cái dialer đâu cả,trước cũng cài 1 soft gì đó rung dialer nhưng quên mất tiêu cần mỗi cái đấy cho Pro:D,mấy cái kia sài hao modul rung :))

choitoisang

Sài cái này cục rung làm việc nhiều dẫn đến mau hư và yếu rung chứ có bổ béo gì đâu.

sonicdisto

Sài cái này cục rung làm việc nhiều dẫn đến mau hư và yếu rung chứ có bổ béo gì đâu.

Đến lúc hỏng đc cái cục rung thì chắc lên đời máy khác rùi bác ơi, dùng cho sướng cái đã ^^
Giống em HTC HD ấy cũng rung fanr hồi , chắc nhanh hỏng rung =))

ThAngNgO_

để time vừa đủ thui, gọi là có cho có cảm giác, chứ để nhiều làm gì :D, sài còn chán b-)