• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Việt hoá MCleaner các phiên bản

haininh

đã làm theo hướng dẫn nhưng vẫn ko được bác ạ
em làm cả 2 kiểu như trên đều ko được
mong bác giúp còn cách nào nữa ko ạ

lyquoctai

mình làm được rồi nhưng khổ nổi là hôm trước tự úp lên 1.8.3 rồi mất bản quyen luon,giờ không crark được nữa ae cao thủ giúp mình với...

miami

cái này dùng cho iphone4 1.8.3 ngon lành nha mình vừa thử xong cám ơn các bạn nha...!

Chỉnh sửa cuối:

phamquynhny

pạn ơi cho mình hỏi , gói tiếng việt , gói tiếng anh như pạn nói ở pài viết có ngĩa là sao vậy pạn , mình k rành lắm . hiz

AquaSta

Moderator
pạn ơi cho mình hỏi , gói tiếng việt , gói tiếng anh như pạn nói ở pài viết có ngĩa là sao vậy pạn , mình k rành lắm . hiz

Nghĩa là ngôn ngữ máy hiện bạn đang sử dụng là gì? Gói tiếng Việt là ngôn ngữ Việt hóa được cài từ Cydia cho các phiên bản fw 2.x, 3.x còn tiếng Anh thì iPhone luôn có sẵn.

vantai71

Mcleaner 1.8.3 . Khi cài vào Iphone4 (4.3.1) thì sau khi kết thúc cuộc gọi thì bị treo máy hơn 5 phút . Nhờ Bác xử lý giúp .
Thank Bác .