• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[IP] Việt Hóa Skype

HHN

Well-Known Member
Sản phẩm đầu tiên từ khi thành lập nhóm iPViet có lẽ là Skype :))
Mời các bác tải về dùng thử, nhưng hiện tại vẫn còn một số từ mà tìm khắp các file không thấy để VH:-??:-??và một số từ thì VH rồi nhưng không hiển thị :-??:-??
Một vài hình ảnh kiểm tra sản phẩm ;;)

Tải về:
4shared
Mediafire

Chỉnh sửa cuối:

cuongtunha2007

Các Pác ơi! Cho em hỏi với. E cài Skype rồi. Nhưng khi vừa bấm vào đang nhập thì bị out ra ngoài lun. Sau khi cài xong e đã khởi động lại máy. Bác nào bít lý do giúp e với. Thanks nhìu!

XuanTruong

Super V.I.P
Các Pác ơi! Cho em hỏi với. E cài Skype rồi. Nhưng khi vừa bấm vào đang nhập thì bị out ra ngoài lun. Sau khi cài xong e đã khởi động lại máy. Bác nào bít lý do giúp e với. Thanks nhìu!

Đây là khu vực VIỆT HÓA không liên quan đến việc cài đặt và sử dụng chương trình (Vì đã có khu vực riêng về Soft iPhone 2.x)! Ở đây chỉ thảo luận về việc VIỆT HÓA thôi nhé!