• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPAQ 6515a KHÔNG THOÁT KHỎI BOTLOADER!

0909393007

Các bạn ơi. Mình có máy iPAQ 6515a sau khi uprom xong rồi thì bây giờ nò không thoát được chế độ botloader. Làm mọi cách cũng không thoát được. Mình tháo pin để thời gian thì vào được win nhưng khi nó chạy phần cài đặt exrom thì nó vẫn hiện chế độ botloader. Bạn nào biết thoát nó ra để vào win xin cưú mình với. Cám ơn nhiều nhiều.
Tiện đây xin hỏi các bạn máy mình bị lỗi luôn phẩn sóng điện thoại rồi. Gắn sim vào không có sóng và cũng không báo gì hết cứ ngỡ như là sim hư vậy đó. Lỗi này do mình uprom đó. Mình up sai phần radio nên nó bây giờ điên luôn rồi. Mà mình uprom lại bản gốc của iPAQ 6515a thì không vào được nữa. Bây giờ không biết làm sao nữa.
------------
Vậy bạn nào biết vui lòng chỉ mình 2 điều
1. cách thoát khỏi botloader
2. Up rom lại cho phần radio. (hiện giờ vẫn up không được)

Chân thành cảm ơn.:)

trannamabc

Ban UP lai ROm di .Mình cung dung HP6515a day Con nay cua CINGULAR phai ko a. Thich Rom goc thi lien he voi minh nhe ID: TRANNAMTNC