• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Iphone 3gs ở singapore là quốc tế hay locked?

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatthanh1989

Xin chào các pro trên diễn đàn. Mình sắp đi sing nên định wa đó mua một con iphone về xài. Mình lên web của apple chi nhánh singapore no để con 3gs 8gb la 748$s, mình không biết giá đó là bản quôc tế hay unlocked. Mong các pro trên diễn đàn tư vấn júp mình. Mình nghe nói là iphone mua ở sing là quốc tế không biết có phải không a?

Zenki

Super V.I.P
Là bản quốc tế đấy bạn

• Do I need to commit to a long-term contract for my iPhone?

Buying an unlocked iPhone from the Apple Online Store allows you choose your own carrier and change carriers at any time. iPhone may also be available at a reduced initial price with a contract directly from your wireless carrier.

Krayohe

không được rồi ^_^ ... he he he chúc mừng bác xắp có iphone để xài nhưng mà sao không chơi đại con 4 cho đã xiu chứ không thoi mốt hối hận

huong0511

cho em hỏi ké tý ở italia chỉ bán bản quốc tế phải ko các bác,để mai em còn đi xếp hàng làm 1 con ip4

Zenki

Super V.I.P
iPhone được bán ra tại những nước dưới đây là WORLD

Hồng Kông/Macao

Niu Di lơn Vodafone

Singapore

Italy TIM/Vodafone

CH Séc

Hy Lạp

Lúc xem bua

Nga

Nam Phi