• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] Tap Tap Dance - Phiên bản mới của Tapulous !

HuynhMinhDang

TapTapDance
Version : 1.0.1
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Cái game này hay thiệt hay mà hồi giờ quên giới thiệu tới anh em ta, hix... sai lầm lớn quá, sorry anh em!:p:D Anh em nào mê âm nhạc thì vào chơi thử nha, xem đã thèm hông nào.;;)

Thể loại mới này chuyển sang nhạc dance lên đánh với tốc độ rất cao. Giao diện cũng đa dạng không bị gò bó bởi 1 dao diện như các phiên bản trước như TapTapRevenge !b-)
Nào cùng thưởng thức xem sao. Chúc vui nha anh em! Hãy nhấn Thanks động viên mình nếu bạn thích nó nhé!:D

PHIÊN BẢN UPDATE CHO BẠN NÀO YÊU GAME ÂM NHẠC RẤT HAY NÀY NHÉ

Thanks comdaica

Mediafire

Chỉnh sửa cuối:

gaxaobeam

Nice Bro.Phiên bản trước k bít chơi.load nhạc cũng chẳng được.Down thử bản mới này xem có hay hơn hok mới được:p

gaxaobeam

Wow game hay quá Bác àh.chơi sướng hơn phiên bản cũ nhiều lắm.Mình chơi tới cấp độ khó rồi.:D Chọt chọt và lắc như điên ý=))