• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[iPhone-Game] Zoom Zoom - Đua xe tí hon vui nhộn đây anh em!

HuynhMinhDang

Zoom Zoom
Version: 1.0
Size: 22.9 MB
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Game đua xe tí hon mới, hình ảnh rất đẹp mắt - game rất hay và vui nhộn đây các bạn ơi! Rất thích hợp cho lứa tuổi nhi đồng!=))=)) Nói đùa cho vui thôi đó nghe mấy bạn, người lớn chơi thử một lần xem đi... mê tít liền!:)):))
Chúc vui nhé anh em... Nếu thích thì nhấn Thanks cho mình mừng nha!:D:D

Mediafire
Zshare
iFile
Rapidshare

8-|Game này rất đặc biệt ở chỗ là ko phải điều khiển bằng tay mà điều khiển bằng "mỏ" rất độc đáo.8-|​

Chỉnh sửa cuối:

sonny

chưa đown về chơi! dạo này bận quá
nhưng vẫn hoan hô ( kèm thanks ) MD_IP, miệt mài Post games cho anh em
mấy nữa rồi ngồi chạy đua post games với Đăng !!!:))8-|8-|

HuynhMinhDang

Ac điều khiển = mỏ thì phải làm sao hở pác hix hix.
Là phải thổi cho xe chạy chứ sao nữa bạn! Mệt gần chít luôn áh, nhưng vui!=))=))
Bạn muốn biết thế nào... down về và dùng thử thì mới thấy thú vị & bất ngờ hơn hỏi và biết trước hết rồi chứ!:D:D

chosoichu

Là phải thổi cho xe chạy chứ sao nữa bạn! Mệt gần chít luôn áh, nhưng vui!=))=))
Bạn muốn biết thế nào... down về và dùng thử thì mới thấy thú vị & bất ngờ hơn hỏi và biết trước hết rồi chứ!:D:D

Hì, pác cho em hỏi cái, cái game Iron Man em down về rồi nhấn đúp thì nó vô dc Itunes nhưng mà khi sync thì nó không chịu vào máy trong khi mấy cái app như iBeer hay là iSmoke gì của bác thì em sync nó lại chịu vào. Pác cứu giùm em với, em xài iPhone 3G firmware 2.1 ấy ạ. Pác có nick yahoo ko pác cho em xin để tiện trao đổi ạ.

HuynhMinhDang

Hì, pác cho em hỏi cái, cái game Iron Man em down về rồi nhấn đúp thì nó vô dc Itunes nhưng mà khi sync thì nó không chịu vào máy trong khi mấy cái app như iBeer hay là iSmoke gì của bác thì em sync nó lại chịu vào. Pác cứu giùm em với, em xài iPhone 3G firmware 2.1 ấy ạ. Pác có nick yahoo ko pác cho em xin để tiện trao đổi ạ.
Đã PM nick yahoo cho bạn nhé!:)

conmeodien0983

sao mình cài vào nó báo là ko cài đặt được nhỉ, lần sau sync thì nó ko nhận nữa mặc dù trong itunes vẫn còn icon của zoom

HuynhMinhDang

bác ơi e ko chạy được cái này chi FW 2.2 bật lên toàn báo là cant open
Can't not open... thì vào đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=30253 đọc và tìm hiểu kỹ bạn nhé, sẽ hết ngay thôi bạn hiền!:D

sao mình cài vào nó báo là ko cài đặt được nhỉ, lần sau sync thì nó ko nhận nữa mặc dù trong itunes vẫn còn icon của zoom
Sao lại ko cài đc, mình cài chạy tốt trên FW 2.2 mà. Bạn xóa trên iPhone cũng như iTunes và cài lại xem nào!:-?

conmeodien0983

Của mình là 2.1 lúc mình cài nó bảo là ko mở được. Trong iphone chưa có icon của trò zoom này còn trong itunes có icon của zoom, nhưng khi sync thì ko thấy nó sync zoom vào iphone nữa.