• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iPhoneToday_Giao diện Iphone giống nhất!

djtrungkien

iPhoneToday_Mang đến cho PPC của bạn một phong cách Iphone tuyệt đẹp!

Tuy đã có post trên diễn đàn rồi nhưng tạo topic mới và chuyển bài và cập nhật các phiên bản mới vào trong này share cho các bạn!

Thanks to humiho

Hỗ trợ: Win 6.1-Win6.5
Màn hình: QVGA, WQVGA, VGA, WVGA
File: Cab
Yêu cầu: Net CF 3.5

Đặc điểm: Chạy mượt, có plugin trên today, có launch chương trình,truy xuất ứng dụng nhanh, có thể tạo nhiều trang cũng được, có hiệu ứng rung khi chạm, icon nổi ba chiều rất đẹp không vỡ, truy cập shortcut nhanh, ít hao Ram.

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
attachment.php

Nhìn 2 cái khác hẳn nhau :))

Bao giờ IP có cái skin na ná thế này thì bác so sánh luôn nhé.:D

Hoặc cố gắng đạt đến như thế này :))

y1pCwftSGZYFvH5SfNqAyBqsW0zTVkJs4z-RnjZUE51pyJIytOYyKaEOtS6fVZxwChWTovNqDlxdUKBQxXcW7RcwQ

Bó tay bác này!Đem so sánh 1 CÁ NHÂN với cả 1 TẬP ĐOÀN.

Chỉnh sửa cuối:

viethongviettri

Tuy đã có post trên diễn đàn rồi nhưng tạo topic mới và chuyển bài và cập nhật các phiên bản mới vào trong này share cho các bạn!

Thanks to humiho

Đặc điểm: Chạy mượt, có plugin trên today, có launch chương trình, có thể tạo mấy trang cũng được, có hiệu ứng rung khi chạm, icon nổi ba chiều rất đẹp không vỡ, truy cập shortcut nhanh, ít hao Ram. Đã test trên O2 EXEC.

Sao mình cài xong nó không có được như trên hình

djtrungkien

Sao mình cài xong nó không có được như trên hình

Khi cài xong nếu bạn muốn hiển thị trên Today thì vào sitting/personal/today/chọn iphonetoday.

Nếu bạn muốn chạy chương trình thì vào program/iphonetoday. Thì lúc này máy của bạn sẽ trở thành iphone.

djtrungkien

attachment.php

Nhìn 2 cái khác hẳn nhau :))

Bạn đừng lấy IP thứ thiệt ra so sánh nhé! Mọi so sánh đều khập khiễng! Nhưng theo mình đang sài thì vẻ bề ngoài của nó đã giống lắm rồi.

Chỉnh sửa cuối:

paulus_ii

Mình cài thử vào con HTC diamond 1 nhưng nó ko chạy luôn,mỗi lần muốn chạy phải tự tay bật lên, khi tắt màn hình nó lại mất. Có cách nào cho nó thay thế plugin today của máy ko? :-?:-?:-?

QuangThang89

Mình cài thử vào con HTC diamond 1 nhưng nó ko chạy luôn,mỗi lần muốn chạy phải tự tay bật lên, khi tắt màn hình nó lại mất. Có cách nào cho nó thay thế plugin today của máy ko? :-?:-?:-?

Bạn vào today rồi set trong thẻ Item, nếu ko có thì bạn copy file link vào thư mục Windows\Status thì sau mỗi lần khởi động nó sẽ tự động chạy, chúc vui :)

sbc

có thể tạo mấy trang cũng được,

Hiện thời có 3 trang mặc định mình muốn tạo thên trang thì phải làm thế nào vọc hoài mà không biết mong bạn chỉ dùm Thank !

tampham

Hiện thời có 3 trang mặc định mình muốn tạo thên trang thì phải làm thế nào vọc hoài mà không biết mong bạn chỉ dùm Thank !

Bạn nhấn lâu vào màn hình-add icon, trong ô screen bạn đặt 4 hay 5 tùy sau đó icon đó bạn muốn chọn đường dẫn nào thì chọn-OK là xong, nhưng cái này chưa cho chọn contact ra ngoài được:D

Cuongk30

Thanks to humiho

Đặc điểm: Chạy mượt, có plugin trên today, có launch chương trình,truy xuất ứng dụng nhanh, có thể tạo mấy trang cũng được, có hiệu ứng rung khi chạm, icon nổi ba chiều rất đẹp không vỡ, truy cập shortcut nhanh, ít hao Ram. Đã test trên O2 EXEC.

Hic Con Exec của tớ cài zo sao nó chạy ko mượt mà tẹo nào.
Tớ uproom WM6.ko biết WM6 và WM6.1 có khác nhau nhiều ko???
Thông số con Exec của tớ:OS 5.2138(Build 15341.4.2.0).
Nếu ko có vấn đêg gì thì có phải do tớ cài Net2.0 và Net3.5 ko?
cái Net2.0 cài để hiênt thị tiếng việt khi lướt net.
Tớ cài cả 2 cái đố luôn ko biết tớ bị lỗi ở đâu mà khi cài vào thì nó chạy chậm như rùa,chọt vào biểu tượng nào là nó chạy như quay chậm y'
Mong giúp đỡ:-??

sbc

Hic Con Exec của tớ cài zo sao nó chạy ko mượt mà tẹo nào.
Tớ uproom WM6.ko biết WM6 và WM6.1 có khác nhau nhiều ko???
Thông số con Exec của tớ:OS 5.2138(Build 15341.4.2.0).
Nếu ko có vấn đêg gì thì có phải do tớ cài Net2.0 và Net3.5 ko?
cái Net2.0 cài để hiênt thị tiếng việt khi lướt net.
Tớ cài cả 2 cái đố luôn ko biết tớ bị lỗi ở đâu mà khi cài vào thì nó chạy chậm như rùa,chọt vào biểu tượng nào là nó chạy như quay chậm y'
Mong giúp đỡ:-??

không biết con exec của bạn sao chữ con của mình cài vô chỉ búng nhẹ một cái là vô chương trình , vuốt nhẹ cái là nó chạy quá nhanh ( có thể chạy quá sang cả trang 3...:D ) có thể nói là phần mềm này chạy cực tốt cho exec mà không tốn ram ( mình chạy bản rom 6.1 UNI_20931_FULL2_by_VNInt mình thích bàn này vì nó cực ổn định nhất là hệ thống được kết hợp vuốt trượt mượt mà . bạn tìm bản rom này úp thử đi nó tuyệt lắm !

Cuongk30

Gửi djtrungkien tớ cài vô dt mà ko hiện Icon giống của bác.mấy cái Icon:s2p;clearRam;thông số pin;thời tiết....trong bộ cài Icon ko có mấy cái biểu tượng đó.
Bác có thì cho e sài với:))

Cuongk30

thanks bác djtrungkien .Bác cho e hỏi thêm chút.E ko biết lấy đường dẫn cho 1 số Icon.vd:hiện pin.running program,Blutut. mấy cái này ko có trong Windown\Start up\Program\
Làm sao lấy dc đương dẫn để cho hiện đúng với Icon mình chọn.
Bác giúp e!

6798877

thanks bro nhé :D dùng cái này chạy mượt hơn cái T3D nhưng mà hình như từ khi cài giao diện này mở opera mobile hok được hok bít vì sao :(

Zenki

Super V.I.P
Bao giờ IP có cái skin na ná thế này thì bác so sánh luôn nhé.:D

Bó tay bác này!Đem so sánh 1 CÁ NHÂN với cả 1 TẬP ĐOÀN.

Cái này trên iPhone na ná nè ;;) :p

Bạn đừng lấy IP thứ thiệt ra so sánh nhé! Mọi so sánh đều khập khiễng! Nhưng theo mình đang sài thì vẻ bề ngoài của nó đã giống lắm rồi.
So sánh vui thôi mà :D Các anh em ở khu vực PPC sao nóng tính thế nhỉ :p