• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iProphet 2.9RC1

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

--------------------------------------------------------------------------------
tren xda

Googlemaps
Comm manager skins (by me)
Dialer Skin Thanks to DxC
Opera 9.5 (build 405)
HTC Home
iPhone style launcher (modded by me)
iContact 0.6 thanks to Larna
HTC Camera 4.11 Thanks to Gullum
S2U2 v1.00 thanks to A_C
S2P v0.38 thanks to A_C
S2V thanks to A_C
iPhone Calculator skin
Office 6.1 (without power point!)
PIM backup 2.8
ThumbCal
Windows Live 10.6.0034.0800 (Fixed)
Battery Status 1.05b
Large Title Bar
Large Start Bar
Network Wizard 1.0.29982.4
Arcsoft MMS 5.0.31.7
Weather Watcher
AltTab
CloseAll
Pocket RAR
Registry editor
Super Bright
Reg editor
PIM Backup 2.8

link down:
[HIDE]http://cid-cddbf77985693632.skydrive.live.com/self.aspx/XDA%20files/ROMs/iProphet/2.9RC1/iProphet%202.9RC1.zip"][/HIDE]

quocthai75

cái này down xong dùng thế nào bác ơi, em giải nén nó ra mỗi file "iProphet.nbf"?????? em không hiểu????

hoangan123

cái này down xong dùng thế nào bác ơi, em giải nén nó ra mỗi file "iProphet.nbf"?????? em không hiểu????

bạn chỉ cần thay cái đuôi .nbf này vào rom khác mà bạn đã down là up đc mà nhớ chọn G3 hay G4 nhé

O2XDAEXEC

Các bác đưa giùm link khác đi,2 link của các bác đều die hết rồi,không cái nào vào được cả!!!

chobilate

Cho em xin lại link khác đi, 2 link trên ko có link nào em download về được cả. Thanks
@hoangan123: Bác test lại thêm 1 lần nữa đi.:)

chobilate

Bác có thể up qua mediafire giùm mình đc ko? Mình down về hoài mà ko đc. Lấy máy khác down cũng ko đc luôn.:(:)((

shinmobile

Bản này tốn pin kinh khủng, giao diện thì cũng chẳng có gì mới cả.
Theo tôi thì tốt nhất là mọi người không nên upRom này. Rom của PDAViet vẫn là No.1

Status
Không mở trả lời sau này.