• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JAREDITOR VER 2.1 C ông cụ xử lý *.jar tuyệt vời

jimmi_qyu

JAREDITOR VER 2.1 C ông cụ xử lý *.jar tuyệt vời​

Đây là 1 pm vô cùng tuyệt vời dành cho các ace thích việt hóa ứng dụng J2ME. Với các tính năng cực kỳ pro. Các bạn hãy khám phá để hiểu được sự tuyệt vời của ứng dụng này.

phuonggm

Nói nhỏ nhớ: Xóa ảnh anh Qúy đi. Đóng gói lại.Ứng dụng còn có 56kb... ^^ nhẹ đi nửa

E xài N72, mỗi ứng dụng Java e toàn fải tự Mod lại Icon. Giờ tập tành VH, k làm sao chỉnh đc Icon chỗ nào để đóng gói. h thấy ứng dụng này có nhưng cỡ ảnh png toàn là 44x44, 44x29, 24x24. Trong khj e thjk icon 29x29.Giúp em vs

Last edited by a moderator:

jimmi_qyu

Nói nhỏ nhớ: Xóa ảnh anh Qúy đi. Đóng gói lại.Ứng dụng còn có 56kb... ^^ nhẹ đi nửa

E xài N72, mỗi ứng dụng Java e toàn fải tự Mod lại Icon. Giờ tập tành VH, k làm sao chỉnh đc Icon chỗ nào để đóng gói. h thấy ứng dụng này có nhưng cỡ ảnh png toàn là 44x44, 44x29, 24x24. Trong khj e thjk icon 29x29.Giúp em vs

Cái vụ này chưa biết sao, nhưng để mình fix thử có được không, nếu được sẽ send cho bạn qua mail

saodoingoi142

Moderator
Sao em không dow dc em xái n72 ma ko Ðoc duoc file jar rar

Đã có File đính kèm sẵn ở bài viết số #4 của TrMod daoquangsu rồi.Bạn hãy lên PC vào mạng Down về giải nén ra,rồi chép vào máy cài cài đặt nha!!!;;)

Lưu ý: Đây là File được chạy trên nền Python,trước khi cài bạn hãy nhớ cài đặt đầy đủ Bộ Python trên máy đã nhé!!!