• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java 2.0 trên N-gage và N-gage QD!

Status
Không mở trả lời sau này.

jimmyvn88

Đang cài một số ứng dụng, loay hoay vụ cài cài fonts vào C: và khởi động lại bị Die vì không tương thích >> Phải dùng cục Sạc để cứu em nó

Nói chung khi khởi động lại con QD RAM được 11.6 MB sau khi chạy pm chụp màn hình còn lại 11.3 đây:

Cũng khá ấn tượng đấy chứ >> RAM 11.6 MB

Xem hình

Đây là hình cận cảnh con QD nát mà vothien mua với giá 150k nè=))=))

Giá bèo mà trông vẫn ngon nhỉ? Đang thích Ngage cho bằng anh manhtu, gạ đổi mãi mà ko đổi. Vothiện mua hộ 1 con rùi Gửi ra ngaòi nè cho mình với.;;)

Giá bèo mà trông vẫn ngon nhỉ? Đang thích Ngage cho bằng anh manhtu, gạ đổi mãi mà ko đổi. Vothiện mua hộ 1 con rùi Gửi ra ngaòi nè cho mình với.;;)

Thỉnh thoảng mới gặp thôi, đâu phải như mớ rau bán hàng ngày ngoài chợ đâuX_X

Hungnokia3300

Well-Known Member
Nếu như có tin vui này thật thì cũng đáng hoan nghênh quá đi chứ :)
Mình đang dùng N-gage đây này, cài ứng dụng java bị hạn chế quá

Nếu như có tin vui này thật thì cũng đáng hoan nghênh quá đi chứ :)
Mình đang dùng N-gage đây này, cài ứng dụng java bị hạn chế quá

Rất tiếc đó chỉ là tin nhảm thôi bạn. Như ông kid1412v nói là có anhtamhcm và vokhanhyen hợp tác! Mà 2 Pro này đã không còn tham gia diễn đàn nữa, lấy gì chứng minh, 1 cái hình cũng không có, quăng boom y như vụ GGheart Việt hóa 100% bên V3=))

DreamLand

Rất tiếc đó chỉ là tin nhảm thôi bạn. Như ông kid1412v nói là có anhtamhcm và vokhanhyen hợp tác! Mà 2 Pro này đã không còn tham gia diễn đàn nữa, lấy gì chứng minh, 1 cái hình cũng không có, quăng boom y như vụ GGheart Việt hóa 100% bên V3=))

Đúng là quả Bom tấn, chủ Topic thả 1 phát rồi đi đâu luôn vậy nhỉ, ko thấy có bằng chứng gì ?!
Có người từng phân tích rằng, Vokhanhyen ở Bắc Ninh, NGUYENTRANGDUNG (binkutebin) ở miền Nam (ko rõ) anhtamhcm ở HCM (Nhưng giờ cũng chẳng ai biết anh ta ở đâu ) ngay cả Vokhanhyen cũng đã khẳng định là hok thông tin liên lạc dc với anhtamhcm. Và anh Dũng thì từ ngày có vợ con thì ko thấy lên Forum nữa ( chắc jimmyvn88 vẫn liên lạc với anh ý nhỉ :D )
--> Hy vọng chủ Topic quay lại sớm và cho anh em nhiều thông tin xác thực hơn nhé.

nam_luna

Đang cài một số ứng dụng, loay hoay vụ cài cài fonts vào C: và khởi động lại bị Die vì không tương thích >> Phải dùng cục Sạc để cứu em nó

Nói chung khi khởi động lại con QD RAM được 11.6 MB sau khi chạy pm chụp màn hình còn lại 11.3 đây:

Cũng khá ấn tượng đấy chứ >> RAM 11.6 MB

Xem hình

Đây là hình cận cảnh con QD nát mà vothien mua với giá 150k nè=))=))

Sax cái này ôg vothien kêu là mua với giá 150k ai mà tin được. Không bằng cả một cái thẻ nhớ

Sax cái này ôg vothien kêu là mua với giá 150k ai mà tin được. Không bằng cả một cái thẻ nhớ

vothien đã bao giờ nói dóc cái gì trên diễn đàn chưa nào? Có câu hay không bằng hên, gặp phải con nghện thì giá nào nó cũng bán=))

nam_luna

Đúng là quả Bom tấn, chủ Topic thả 1 phát rồi đi đâu luôn vậy nhỉ, ko thấy có bằng chứng gì ?!
Có người từng phân tích rằng, Vokhanhyen ở Bắc Ninh, NGUYENTRANGDUNG (binkutebin) ở miền Nam (ko rõ) anhtamhcm ở HCM (Nhưng giờ cũng chẳng ai biết anh ta ở đâu ) ngay cả Vokhanhyen cũng đã khẳng định là hok thông tin liên lạc dc với anhtamhcm. Và anh Dũng thì từ ngày có vợ con thì ko thấy lên Forum nữa ( chắc jimmyvn88 vẫn liên lạc với anh ý nhỉ :D )
--> Hy vọng chủ Topic quay lại sớm và cho anh em nhiều thông tin xác thực hơn nhé.

Điều này đã được khoa học chứng minh là đúng rằng Vokhanhyen ở Bắc Ninh, NGUYENTRANGDUNG (binkutebin) ở miền Nam, anhtamhcm ở HCM là những người khác nhau.Không tin chứng minh lại xem. Post bài rồi lặn mất tiêu chắc chủ topic không còn trên đời nay nữa huhuhu............:(( hoặc post lên chỉ để câu viewer và thank . Loại này không thể tồn tai trong diễn đàn được:ar! tôi xin thay mặt nam_luna yêu cầu admin ban nick này đi:))

Tin mới nhất mà thành viên của PDA mới nhận được thì kid1412v chính là Nguyễn Đức Nghĩa kẻ đã vác đầu người yêu đi hơn 200km . Bây giờ đang trong trại tam giam dành cho tội phạm đặc biệt nghiêm trọng nên không thể lên diễn đàn được nữa mong mọi người thông cảm.

THANK PHÁT CHO CÓ KHÍ THẾ

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

Chưa biết thực hư ra sao nhưng bác Siêu đạo chích này tung lên rất nhiều 4rum.
Mà Binkutebin nhà ta chưa thấy dùng Ngage bao giờ.Cưới vợ xong là mất tích.Post đúng 1bản Jukebox rùi lặn.May thì sếp Thanhtungsx liên lạc đc1

chungtom123

Boom cứng oy. Mình ngày xưa cũng 1 thời vọc việt hóa từ n-gay đi lên. Anhtam thì ở đà lạt nhưg cũg ngỉ hưu lâu oy, đại ka vokhahyen tu ngày chú tâm học hàh cũg gác kiếm -> "chúg tôi gồm xxxyyy" -> chém gió =))

Boom cứng oy. Mình ngày xưa cũng 1 thời vọc việt hóa từ n-gay đi lên. Anhtam thì ở đà lạt nhưg cũg ngỉ hưu lâu oy, đại ka vokhahyen tu ngày chú tâm học hàh cũg gác kiếm -> "chúg tôi gồm xxxyyy" -> chém gió =))

Để từ từ vothien nghien cứu xem sao, nói thật cũng chưa dùng QD bao giờ, vô tình thấy nó bán rẻ thì móc túi ra mua thôi chứ cũng không ham hố gì!:-?

MinhThang

Manager
Topic Lock tránh Spam, khi nào sự thật rõ ràng chủ Topic pm để mở hoặc lập Topic mới!

Status
Không mở trả lời sau này.