• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Java ảo cho i320 samsung smartphone

lucem

Cám ơn nha nhưng mà em cài vô chạy thì nó báo lỗi : An unexpected error has
occurred in i300 java.exe bác shinichi01 có thử được chưa vậy ?:|

boyPDA

Cám ơn nha nhưng mà em cài vô chạy thì nó báo lỗi : An unexpected error has
occurred in i300 java.exe bác shinichi01 có thử được chưa vậy ?:|

mình thử trên i300x rùi.Chạy ok lém!pm này sử dụng bằng cách khi cài các soft java bác chép thẳng vào thẻ nhớ và dùng pm quản lý file (smartexplorer) trỏ đến file java và chọn file-open-open with.. trỏ đường dẫn đến thư mục cài đặt của pm(tùy bạn cài trên thẻ hay trên máy) và chọn i300 java installer và ok là cài được chương trình java muốn cài!chúc vui:D

shinichi01

dùng resco explorer nhanh nhất ko cần phải dẫn click vào là chạy thôi dùng emap omaikaraoke rất tốt

son_ha

các bác nói sao chứ cái do mình cài cho i320 mà ko chạy dc dó ah!
các bác có thể chỉ rõ hơn dược ko vậy?

Shamankingdn

Sao em cài samsung i300 nó kô nhận pm java ảo của bác shinichi01 bác có thể bày rõ hơn 1 chút được không.Thanks mấy bác nhiều.Cón phần mềm của bác boyPDA em cài vào ổ cứng mà chạy hem được mong bác chỉ dạy giùm.

tranducdau

mình cũng thấy khó chịu về cái vấn đề này quá. Lúc mua máy SGH - i300x thì thằng thegioididong nói là có thể cài được java. Thế mà về cài không được. Mình đã dùng Coretek nhưng nó chỉ hiển thị được ở góc trên bên trái màn hình, Phần mềm java thì chạy không mượt. Cái được cái không. Mình đã từng cài map, từ điển và 1 số game nhưng không hài lòng cái nào cả. Tiện thể đây nói luôn cho đỡ bức xúc là cái tính năng ra lệnh bằng giọng nói cho i300x mình tìm 2 năm nay không thấy rồi. Không biết có bác nào biết về vấn đề này không, xin chỉ giúp với! thanks

kiet_xu

mình cũng thấy khó chịu về cái vấn đề này quá. Lúc mua máy SGH - i300x thì thằng thegioididong nói là có thể cài được java. Thế mà về cài không được. Mình đã dùng Coretek nhưng nó chỉ hiển thị được ở góc trên bên trái màn hình, Phần mềm java thì chạy không mượt. Cái được cái không. Mình đã từng cài map, từ điển và 1 số game nhưng không hài lòng cái nào cả. Tiện thể đây nói luôn cho đỡ bức xúc là cái tính năng ra lệnh bằng giọng nói cho i300x mình tìm 2 năm nay không thấy rồi. Không biết có bác nào biết về vấn đề này không, xin chỉ giúp với! thanks

Cái java bạn thử xài soft này xem.Mình đã trả lời bạn rồi.Còn ra lệnh bằng giọng nói thì mình ko biết
http://pdaviet.net/showthread.php?t=18340&page=2

Shamankingdn

minh cũng cài theo cách mấy bác chỉ mà cái giả lập java i300 nó ghi là lỗi:An unexpected error has occurred in i300 java.exe.Mình cũng cài phần mềm smart explorer,chạy chương trình đó rồi dẫn đường dẫn đến thư mục cài java i300 nó ghi là Do you want to íntall MIDlet i300 java.exe?.Sau đó lại hiện ra cái bảng như phía trên(An unexpected error has occurred in i300 java.exe).Mình xin mấy bác chỉ giùm.Tiện thể máy samsung i300 có chơi game smartphone được kô,muốn chơi được cần phần mềm nào và cho mình xin ít rom.Thanks các bác nhìu

hadackhang

bác ơi em tải về không được ? không biếtdđường link có bị gì không nửa ? bác cho em đường link mới được không?em cảm ơn nhiều

gmcmtv113007

java ảo cho samsung i300x

mình cũng đang xài con i300x và cài java ảo rất tốt nhưng mình ko biết làm sao để cài vào thẻ nhớ,vì khi cai toàn chay vao hdd thui,mà chạy bằng hdd thì chay chậm lắm các bác àh.mong các bác chỉ giáo dùm

lovestorycn

up lại đi bác ơi. em cài java cho i300 sao chỉ đc có 1/2 màn hình là sao nhỉ. lạ quá :((