• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Force Recon- Biệt kích.

NokuaN70

Well-Known Member
Cách chơi khá giống với Commando trên PC. Bạn sẽ điều khiển một nhóm 3 người lính, thực hiện các nhiệm vụ bí mật trong thế chiến thứ 2. Một lính bắn tỉa,một gỡ mìn(đặt bom) và một tay súng hạng nặng. Bạn chỉ có thể lần lượt điều khiển từng người lính, vì vậy hãy sử dụng đúng kỹ năng của từng người lính để kết thúc nhiệm vụ nhé( chết 1 người là phải chơi lại đấy). Các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 di chuyển( ngắm bắn), phím 5 bắn (đặt bom...) phím 0 đổi vũ khí, phím # là đổi người.
Đã test OK trên P1.Link down: http://www.4shared.com/file/GixYU3K3/Force_Recon_240x320.html

Chỉnh sửa cuối:

pk911

GAme hay cám ơn anh,dù ko xài P9 nữa........ Down về cho thằng em nó chơi,1 game 10k hehe............ Khoa123

pk911

Chung cho anh 5K thui he he he.

dạo này em thấy khu UIQ trống vắng quá,ko còn đc náo nhiệt như xưa nữa,em thấy anh & đội ngũ mod khu này vẫn rất nhiệt tình giúp đỡ anh em,up cho a e vào đây khích lệ cái nào.