• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]GL-Jurassic Park 2010:Công Viên Kỷ Jura.

NokuaN70

Well-Known Member
Một game ăn theo bộ phim khá nổi tiếng Jurassic Park. Ở phần này bạn sẽ vào vai 2 nhà khoa học ngăn cản bọn săn trộm khủng long. Và một số cảnh bạn sẽ vào vai con khủng long dữ dằn nhất T-Rex để chống lại bọn săn trộm.
Game khá hay tuy nhiên đoạn kết lại quá lãng. Điều khó hiểu là vũ khí trong game Stunt gun lại mạnh hơn cả AK 47:)). Bỏ qua những điều đó đây là một game đáng chơi thử. Trong lúc chờ đợi load game bạn sẽ tìm hiểu thêm dc một số kiến thức về một giống loài đã tuyệt chủng thông qua dòng Tips của game. Chắc cũng không cần hướng dẫn về các phím bấm, vì khi chơi game có hướng dẫn rất rõ ràng.
Link down:http://www.4shared.com/file/kNmavXjq/JurassicPark_SE_240x320.html

pk911

đồ họa và cốt truyện khá hay nhưng khổ nỗi cái là ít màn chơi,chơi cỡ hơn 1h là pá đảo rùi anh N70 nhẩy :D

NokuaN70

Well-Known Member
Uh, chơi có tí đã end game. Nhất là cái màn cuối, 2 tên leo lên chiếc tàu thế là xong, không có màn ca hát với chú T-Rex gì cả, mất hứng.

tommynguyen1961

Uh, chơi có tí đã end game. Nhất là cái màn cuối, 2 tên leo lên chiếc tàu thế là xong, không có màn ca hát với chú T-Rex gì cả, mất hứng.

phong cho bác là vua chơi game là dc rồi đó.heheh