• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JavaKILLER phiên bản 1.5

jimmi_qyu

JavaKiller vẻ 1.5 trình sử lý J2ME tuyệt vời trên Mobile​

Phiên bản: 1.5
Tính năng: Một công cụ không thể thiếu trên dế yêu của chúng ta, JavaKiller này sẽ giúp bạn bẻ khóa ứng dụng java, tạo ra 1 số ứng dụng java cùng loại chạy song song trên Mobile. Ngoài ra nó có thể thay đổi độ phân giải ứng dụng java (Với nhiều kích thước độ phân giải, thích hợp cho từng model dế yêu).
Phiên bản mới này có 2 sự thay đổi lớn.
*1: Tốc độ sử lý nhanh hơn.
*2: Bẻ khóa và đổi độ phân giải chính xác hơn.

Yêu cầu: Máy phải có đầy đủ bộ python (Gồm python 1.45 trở lên + Module pack 1.33 hoặc 1.33b)

cucthemat

Anh sự xem và test lại 2 ver đi sẽ rõ ah. Em không biết chắc cái của anh hihoha vh ver chính xác là bao nhiều, nhwung em thấy nó khác ver của anh hihoha ở cái giao diện đấy.

attachment.php

Chán quá chẳng cr@ck đc bác à? chỉ cr@ck đc mấy game cùi thôi!

Last edited by a moderator:

hihoha

Well-Known Member
Tạo ứng dụng java chạy song song cũng lịm luôn bạn ạ.@@

Không biết bản 1.5 này thế nào,bản trc mình VH khi tạo song song có pm chạy đc,có cái tạo đc nhưng ko đồng thời chạy đc đâu :D.Tóm lại ko phải hoàn toàn 100%

jimmi_qyu

Không biết bản 1.5 này thế nào,bản trc mình VH khi tạo song song có pm chạy đc,có cái tạo đc nhưng ko đồng thời chạy đc đâu :D.Tóm lại ko phải hoàn toàn 100%

Uhm tất cả vẫn còn thiếu xót nhiều, phải chờ đợi 1 thời gian để update version mới xem sao.

bogia05

Xử lý độ phân giải màn hình cũng trơ trơ ! kô hiệu quả xem ra bản này cũng kô khác gì với bản trước .Chỉ khác là dung lượng ít hơn so với bản trước !

deptrai7490

ssao mình đổi phân giải màn hình từ 240x320 sang 176x208 mà vào chơi hình nó vẫn như thế là sao vậy nhỉ

SymbianVIP

theo mình bít N70 bị lỗi đồ họa thì phải, ứng dụng đổi sang mh 176x208 mình setup trên e63 thì mới thấy thay đổi

imu4

cái này có sử dụng cho avataplus 1.47 dc không zay. cái avatar đó tét n72 mh co 1/2 ah bực mình hết sức. mình đẫ thử với 1 vài game tét không thành công. coi bộ mấy cái game china khó xơi quá