• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v.1.37 EN-VI MOD phím MENU (cài đè thoải mái)

tienquoc87

tình hình vẫn vậy anh à.

tienquoc dang nghiên cứu lại mấy cái pm... Ai ngờ phải 4mat lại máy, lại vô tình xóa mất JbakTaskMan thế mới đau chứ!
Vào forum down lại... Cài đặt kiểu gì cũng toàn English. Bung ra xem thì dúng là xác thì Vh, ruột thì còn nguyên English...pótay●»

Thế là tienquoc chịu khó fix lại để mà xài thôi, ai dè lại gặp đc mem nguyentanbinh 'truyền cho vài chiêu', tiện tay mod luôn Menu để cài đặt cho nó dễ dàng....

Mới fix xong, mọi người dùng thì down về nha! ▼
Đảm bảo là dễ dùng, tất nhiên cũng cài đè thoải mái...hihi☺

Link:
http://vietup.com/file-9437-JbakTaskMan_v1.37_(EN-VI).zip.html

JS_AnhTuan

Active Member
tienquoc dang nghiên cứu lại mấy cái pm... Ai ngờ phải 4mat lại máy, lại vô tình xóa mất JbakTaskMan thế mới đau chứ!
Vào forum down lại... Cài đặt kiểu gì cũng toàn English. Bung ra xem thì dúng là xác thì Vh, ruột thì còn nguyên English...pótay●»

Thế là tienquoc chịu khó fix lại để mà xài thôi, ai dè lại gặp đc mem nguyentanbinh 'truyền cho vài chiêu', tiện tay mod luôn Menu để cài đặt cho nó dễ dàng....

Mới fix xong, mọi người dùng thì down về nha! ▼
Đảm bảo là dễ dùng, tất nhiên cũng cài đè thoải mái...hihi☺

Link:
http://vietup.com/file-9437-JbakTaskMan_v1.37_(EN-VI).zip.html

thanks, mình dùng bản của vip troly tự set theo ý mình cũng good lắm. Hii..

tienquoc87

Cho em hỏi làm thế nào để tắt chế độ tự mở khi reset máy vậy?

Lúc cài đặt JbakTaskMan, bạn đừng tích vào ô 'Tự động khởi chạy' là nó kô bao giờ tự chạy khi bạn reset lại máy!

Bạn cài lại nha, chỉ cần tích vào 1 ô Tiếng Việt hoặc ô Tiếng Anh để chọn ngôn ngữ thôi nha bạn...☺

JS_AnhTuan

Active Member
Lúc cài đặt JbakTaskMan, bạn đừng tích vào ô 'Tự động khởi chạy' là nó kô bao giờ tự chạy khi bạn reset lại máy!

Bạn cài lại nha, chỉ cần tích vào 1 ô Tiếng Việt hoặc ô Tiếng Anh để chọn ngôn ngữ thôi nha bạn...☺

Làm ơn hứơng dẫ mình cài đặt phím menu vào jtm mà ko cần giữ menu lâu với. Bấm menu vào luôn ý. Thanks

Trunghuy90

ko có tiếng việt !
ko biết sao chỉ có tiếng anh

e dùg có tv mà pro.pro lưu ý khi cài đặt pro chỉ tích vào tv k tích vào english nhá.nếu pro muốn pm khởi độg cùg máy thì tích vào auto nhé.chúc vui.!