• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTaskMan v1.00 R5 bản mới nhất Việt Hóa + 25 ngôn ngữ!

subzero09

Bạn dùng pm pyUninstaller nó có phần xoá các Theme đấy, xem nó có quản lý đuợc hết theme trên máy bạn không.

em down về rồi, cài vô luôn cái pyUninstaller mấy anh chỉ nè nhưng chạy ko đc nó báo lỗi System Error (1) gì đó!!hjx ko lẽ số em phải reset máy và format thẻ thật sao:((??????
Còn cách nào khác ko mấy huynh?:(

Chỉnh sửa cuối:

spectre123

em down về rồi, cài vô luôn cái pyUninstaller mấy anh chỉ nè nhưng chạy ko đc nó báo lỗi System Error (1) gì đó!!hjx ko lẽ số em phải reset máy và format thẻ thật sao:((??????
Còn cách nào khác ko mấy huynh?:(

Thoát ra vào rompatcher bật open4all lên r vào lại pyuninstall là đc

Posted via Mobile Device

subzero09

Thoát ra vào rompatcher bật open4all lên r vào lại pyuninstall là đc

Posted via Mobile Device

huynh có thể cho đệ xin nick chat để thỉnh giáo cao chiêu ko?chứ đệ cài nào la python rồi tè le tý te hết mà thằng pyuninstall nhất quyết ko chịu chạy??>"<

spectre123

huynh có thể cho đệ xin nick chat để thỉnh giáo cao chiêu ko?chứ đệ cài nào la python rồi tè le tý te hết mà thằng pyuninstall nhất quyết ko chịu chạy??>"<

Ym: Smecurial

Posted via Mobile Device

tqh_825

JbakTaskMan v1.00 R5 Việt Hóa bởi DzungKTS
JbakTaskMan là 1 phần mềm quản lý hệ thống siêu mạnh, hiện giờ nó vẫn đứng hàng đầu với rất nhiều tính năng đặc biệt và mạnh mẽ, có thể thay đổi theme máy, khởi động lại máy, thêm shortcut của các phần mềm hay văn bản, tin nhắn, email,.... cùng với hiển thị hệ thống bộ nhớ, thời gian thông minh, bố trí hợp lý và tốn ít Ram khi sử dụng, nó là 1 phần mềm đc ưa chuộng nhất hiện nay, hơn hẳn handy taskman nhiều lần, đây là bản Việt Hóa mình dịch tương đối sát nghĩa, và dễ hiểu đã được test trên N95-2 8Gb của mình, mọi chức năng đều bình thường và ko có 1 lỗi nào :p, một số từ chuyên dụng như Menu mình dịch là Trình đơn, hay viết tắt T.đơn để đảm bảo tính thuần Việt của phần mềm Việt hóa, mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!

B
tinh hinh la may huynh cho em hoi.em dung duoc mot thoi gian thi tu nhien khong dung duoc nua.bay gio click vao icon chi thay trang man hinh rui vang ra ngoai lun.huynh nao giai dap ho em voi!!! Em onl bang dt nen khong viet co dau duoc.mong cac huynh thong cam.

khanhdbp

tinh hinh la may huynh cho em hoi.em dung duoc mot thoi gian thi tu nhien khong dung duoc nua.bay gio click vao icon chi thay trang man hinh rui vang ra ngoai lun.huynh nao giai dap ho em voi!!! Em onl bang dt nen khong viet co dau duoc.mong cac huynh thong cam.

xoá hết đi, cài lại coi bạn. Hoặc có thể, nó chưa khởi động xong. Mình xài lâu lắm rồi. Vẫn nuột lắm mà.

tqh_825

xoá hết đi, cài lại coi bạn. Hoặc có thể, nó chưa khởi động xong. Mình xài lâu lắm rồi. Vẫn nuột lắm mà.

Hix. Em xoa di rui cai lai van bi nhu vay ah. Ko phai do chua khoi dong xong dau anh. Huynh nao bit bao em voi!

khanhdbp

Mình cũng đã nghĩ đến phương án 4mat. Nhưng đối vs mình, đó là phương ánh hy hữu thôi. Máy đang xài ổn định. 4mat, nản lắm. Mình cũng đã test xong. Bằng cách chép đè file VH, Để xài theme theo máy.

kiepdollar

bản R18 có lâu rồi mà. mình cài cái winfile bị lỗi miết. kick chỉ nháy 1 phát -> ko thấy hiện tượng j nữa.

ơ thế R5 lại mới hơn R18 ak bác . Em cứ tưởng to hơn là mới hơn :-? em thich cái này lắm dùng rất pro =D>=D>=D>