• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KamaSutra v1.1 - Cấm < 18 tuổi.

djtrungkien

KamaSutra v1.1

Tuy đây khó có thể cho nó là 1 game thuần túy nhưng xét theo nghĩa Bóng thì có thể đúng, hơn nữa thể loại này nên nằm trong Box Games thì tốt nhất, mục tiêu là cho Anh em giải trí tối đa và học hỏi :D. Không cần giới thiệu gì nhiều chỉ có 1 điều: Cấm trẻ em dưới 18t.​

Hỗ trợ:
WM5-6.5
Tất cả màn hình
Net cf

Phiên bản KamaSutraX :
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?r6d9mfpgfhbfga6[/DOWNLOAD]

Phiên bản KamaSutraT nhiều hình ảnh hơn :
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ijai4e6b1n82kos[/DOWNLOAD]

ngoctuyen

chơi sao đây bác ? bản KamaSutraT này em cài lên rồi nhưng chưa biết chơi thế nào bác hướng dẫn thêm nhé

ngthtam

Cái này chỉ cách chơi, kg phải để chơi, mà xem để biết chơi.... Cái này bên ppc hay hơn iphone, vì iphone hơi khó mấy vụ sexy này.

takiemanh2

nghe toàn thấy chữ " chơi " ko sướng phết. e down ngay đây thank bác. Ván này mà bạn gái bảo em lên đô thì e dắt bác đi nhậu ngay

ngoctuyen

text tốt trên các loại màn hình nhé, nhưng có mấy ảnh như vậy thì hơi chán em có cả 1 bộ Kamasutra MP4 nhưng chưa biết up file lên bác nào biết cách xin chỉ cho em với ạ
em cũng muống có chút đóng góp cho diễn đàn ạ

ducthuan113

Active Member
text tốt trên các loại màn hình nhé, nhưng có mấy ảnh như vậy thì hơi chán em có cả 1 bộ Kamasutra MP4 nhưng chưa biết up file lên bác nào biết cách xin chỉ cho em với ạ
em cũng muống có chút đóng góp cho diễn đàn ạ

Nén toàn bộ file lại up lên mediafire.com là ổn :D, nếu không biết nữa thì GOOGLE là biết tất \-/

E thấy nó đâu có gì để chơi đâu ta,Down về để cho có,thực ra cái này đâu thể gọi là Game.

KHOIDOKDV

- Thanks Bác..vì là cứ trên 18 tuổi là tải , cài đặt và " chơi " ..cứ thế thôi !