• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KaraokeHiFi 1.0.0 Build 940 Full

MAN16678

KaraokeHiFi 1.0.0 Build 940 Full

Chỉ cần một Micro vài chục ngàn bạn có thể hát karaOke trên máy vi tính với rất nhiều bài yêu thích.

images
images

Tải tại đây:

http://www.mediafire.com/?zo1y1ztn4kr

chúc các bạn vui nhé.

VOCUC09

tôi có chương trình karafun hát nhạc rất tuyệt với nhưng lại không có thể có font chữ để nhìn được chữ của các bản nhạc tiếng việt ...dù đã tải cả đóng font về nhưng không được .nhờ bác man 16678 giúp dùm tôi, cho tôi xin font chữ của chương trình đó được không ..thanks a lot

VOCUC09

thiệt tình bó tay với chương trình đã thiết kế .công tình tôi đi kiếm khắp net được các bản nhạc rất tuyệt nhưng sau đó thì ngồi khóc vì không biết font chữ của nó ...các bài nhạc trong trang karaoke.goloom.com. help me immediately ...

ahojmimi

có bác nào biết phần mềm karaoke dạng như phần mềm tiểulong không, cho tui xin. nhưng quan trọng là chất lượng âm thanh và hình ảnh phải tốt. list nhạc trong tieulong hơi ít, với lại lỗi phần next bài khi chạy trên vista. bác nào biết còn phần mềm nào khác xin chỉ giúp với nhe ! thank !