• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v9.03.79 S60v3v5(diệt virus số một)

dduuoonngg88

Tác giả: Kaspersky Lab.
Năm: 2010
Ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Nga
Hệ điều hành: (hệ điều hành Symbian v9.1-2-3-4)
Làm thế nào để sử dụng:
»Cài đặt Kaspersky Mobile Security vào điện thoại của bạn (KMS_v9.03.79.sisx)
»Mở đầy đủ quyền truy cập vào ổ C: / Bạn có thể làm điều này bằng cách ứng dụng HelloOX, HelloCаrbide, ROMPаtcher (Open4Аll) bật
»Cài đặt Kaspersky phiên bản 9 Patcher (KMS_v9_Pаtch.sis). Khi cài đặt sẽ hoàn thành, bạn sẽ có thể lấy giấy phép sử dụng (sẽ mở tự động)
»Done. Bây giờ bạn có một giấy phép vá cho đến khi 2049

»Anti-Virus
»Anti-Spam
»Anti-Theft
»Firewall
»Mật mã
»Parental Control
»Bảo vệ bảo mật

link http://www.mediafire.com/?dk1yua23sjk3tuu

vitek_n8

Tác giả: Kaspersky Lab.
Năm: 2010
Ngôn ngữ: tiếng Anh, tiếng Nga
Hệ điều hành: (hệ điều hành Symbian v9.1-2-3-4)
Làm thế nào để sử dụng:
»Cài đặt Kaspersky Mobile Security vào điện thoại của bạn (KMS_v9.03.79.sisx)
»Mở đầy đủ quyền truy cập vào ổ C: / Bạn có thể làm điều này bằng cách ứng dụng HelloOX, HelloCаrbide, ROMPаtcher (Open4Аll) bật
»Cài đặt Kaspersky phiên bản 9 Patcher (KMS_v9_Pаtch.sis). Khi cài đặt sẽ hoàn thành, bạn sẽ có thể lấy giấy phép sử dụng (sẽ mở tự động)
»Done. Bây giờ bạn có một giấy phép vá cho đến khi 2049

»Anti-Virus
»Anti-Spam
»Anti-Theft
»Firewall
»Mật mã
»Parental Control
»Bảo vệ bảo mật

link http://www.mediafire.com/?dk1yua23sjk3tuu
Ông bạn ơi, mình down về và được 4 files thế này này :
KMS_v9.03.79.sis
KPatch_v9.03.79.sisx
Runtime_vS60v3.sis
Runtime_vS60v5sis
Mình cài cho N8, cài KMS_v9.03.79.sis xong mới cài KPatch_v9.03.79.sisx (có chọn ổ C: hẳn hỏi) nhưng bật lên vẫn đòi key. Làm ơn chỉ giùm với!

kevchrist

cái này có thật là số 1 không nà, hum qua download về cài xong bị treo máy lun làm phải reset may lại jo cài ovi store cũng không cài được nữa ah...

mcdcong

Ông bạn ơi, mình down về và được 4 files thế này này :
KMS_v9.03.79.sis
KPatch_v9.03.79.sisx
Runtime_vS60v3.sis
Runtime_vS60v5sis
Mình cài cho N8, cài KMS_v9.03.79.sis xong mới cài KPatch_v9.03.79.sisx (có chọn ổ C: hẳn hỏi) nhưng bật lên vẫn đòi key. Làm ơn chỉ giùm với!

bản này làm như kiểu cho s60v5 không à... mình còn một cách khác cũng tương tự nhưng không cần key (nhưng là bản v9.0.52 thôi).. nếu các bạn cần thì mình post luôn.

minhhoang1989

bản này làm như kiểu cho s60v5 không à... mình còn một cách khác cũng tương tự nhưng không cần key (nhưng là bản v9.0.52 thôi).. nếu các bạn cần thì mình post luôn.
bạn đã test kĩ trên sym3 chưa. Nếu ok thì post cho ae đi bạn.

vutaikt

chAC. Cách 2 chắc là chỉnh sửa file setting.kls bằg file brower. Xplore ko có open 4all lên ko sửa dc.....

haitomga

cac ban oi. dung safe manage la hay nhat. nhieu tinh nang tuyet voi. kas ko can thiet lam dau. lai ko full