• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KAV mobile Bản vô thời hạn & Update qua GPRS

hunterviet

Well-Known Member
mình mới thấy có con virus lạ lắm, dùng kis quét trên pc thì nó báo là virus sender.

con này tự động truy cập các thư mục, làm các thư mục tự động nhảy lộn xộn,

đặc điểm con này rất khó chịu, 4mat 4 phím ko ăn thua

chạy lại fw mới ok, lây qua bluetooth, anh em nào gặp em này chưa,

lớp tôi có 3,4 người bị rồi, nên cẩn thận:-?:-?

Là kinh nghiệm xương máu:(:(

tuanhien98

Oh.Gan giog nhu truog hop cua mjnh.Djnh vjrut la may cu auto send tjn nhan.Nguoj nao ma ON bluetool gan toj la bj nhan tjn nhan bluetool hoài.Buc lam
chú ý post bài có dấu nhé bạn. trường hợp này mình đã từng gặp khi bắn Blt từ máy thằng bạn, chỉ cần 4mat thẻ nhớ và 4ngón là lại bình thường. ok men.
Posted via Mobile Device

hhkkll

chú ý post bài có dấu nhé bạn. trường hợp này mình đã từng gặp khi bắn Blt từ máy thằng bạn, chỉ cần 4mat thẻ nhớ và 4ngón là lại bình thường. ok men.
Posted via Mobile Device

4mat máy + thẻ thì còn j sống đc nữa bạn.

tuanhien98

4mat máy + thẻ thì còn j sống đc nữa bạn.
đươg nhiên, mình trả lời đầy đủ để mọi người đỡ thắc mắc. có bạn nói phải chạy lại fw kia kià. 4mat máy và thẻ cũng chẳng mất nhiều time vs a em dùng symbian lâu năm.
Posted via Mobile Device

h04ngl0ng

bác xem lại dùm em.Bản này bị gì thì phải.Quét toàn bộ thì ko quét đc,để thâu đêm mà tất cả là số 0.Chọn thư mục quét cũng vậy.Nó báo đã quét 0tệp,phát hiện 0,diệt 0,thời gian 00.00.00.update thì nó báo gì gì ấy.Ko chơi đc món này

hhkkll

bác xem lại dùm em.Bản này bị gì thì phải.Quét toàn bộ thì ko quét đc,để thâu đêm mà tất cả là số 0.Chọn thư mục quét cũng vậy.Nó báo đã quét 0tệp,phát hiện 0,diệt 0,thời gian 00.00.00.update thì nó báo gì gì ấy.Ko chơi đc món này

đã kt lại. Vẫn hđ tốt mà. Bạn remove rùi reinstall lại xem.

KhachThuong

Mình mới bị dính 1 chú, cứ gửi tin nhắn tơi: 3396003964 và 1365835293..... hic hic.... mỗi tin là 2.5k đau quá.... nạp 100k thì chỉ được 1 lúc là hết ngay....

Format Card và máy luôn thì ok.

Bây giờ cứ cài 1 anh Anti virus vô cho nó yên tâm...

hhkkll

@KhachThuong: đau hơn bò đá :D. Có khi bạn cài pm j đó có chức năng tự độg gửi tn để đk đó. Mã vùng quốc tế.

phuonxinh

Antivirus mà, nhẹ thì sao có dữ liệu về virus mà nhận dạng để diệt. Nhưng cái nè mà cài trên n72 of mình thì quét cả buổi cũng chỉ đc 100 file

hhkkll

Antivirus mà, nhẹ thì sao có dữ liệu về virus mà nhận dạng để diệt. Nhưng cái nè mà cài trên n72 of mình thì quét cả buổi cũng chỉ đc 100 file

:S. cái n72 hàng tồn của mình. 30p 5000 File tổng cộng. Không chọn chế độ bung files nén. :( Mỗi tội diệt đc mấy chú virus ....gà thui:H

manhcuongst

Của mình cũng nhiềm con virus gì đó. Cứ những lúc nócứ nhảy lung tung các chương trình đó

phuonxinh

Mình vừa đc vinaphone tặng key 1năm sử dụng KM đó nhưng vẫn chưa dùng vì máy vẫn chưa dính con virus nào

mr_kaboom

cái này mình nghe người ta nói từ lâu lắm rồi. Bây giờ mới thấy. Lại không ngờ trên ngay anh s60v2.