• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KÊU GỌI ỦNG HỘ & PHÁT TRIỂN QUĨ CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET 2011

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
BQT diễn đàn PDAVIET quyết định thành lập QUĨ DIỄN ĐÀN PDAVIET nhằm giải quyết một số vấn đề cần thiết! Quĩ này thu được từ các NGUỒN như HỢP TÁC, QUẢNG CÁO, BÁN STICKY trong khu thương mại PDAVIET, các TỔ CHỨC và CÁ NHÂN có lòng HẢO TÂM ủng hộ! Mọi TỔ CHỨC và CÁ NHÂN ủng hộ QUĨ xin gửi vào số tài khoản tại => NGÂN HÀNG NGOẠI THƯƠNG VIỆT NAM - CHI NHÁNH TỈNH GIA LAI!

Tên tài khoản: THÁI XUÂN TRƯỜNG
Số tài khoản: 0291000252678
Địa chỉ: 12/10 SƯ VẠN HẠNH - PLEIKU - GIA LAI
Số điện thoại: 0913450088 - 0593567777

Danh sách các TỔ CHỨC và CÁ NHÂN ủng hộ sẽ được cập nhật liên tục trong chủ đề này, sau khi các TỔ CHỨC hoặc CÁ NHÂN nào đó ủng hộ thì XIN Post bài trong Topic này hoặc SMS tới một trong các số điện thoại ở trên Mình sẽ mở máy 24/24 giờ! Topic này chỉ để Post bài ỦNG HỘ QUĨ, các bài viết không liên quan xin đừng Post trong Topic này! Mọi thắc mắc về QUĨ xin mời các Thành Viên sang BÊN NÀY hoặc muốn xem danh sách các tổ chức & cá nhân ủng hộ quĩ năm 2010 thì mời sang BÊN NÀY nhé!

Thay mặt BQT Diễn đàn PDAVIET
Manager XuanTruong

DANH SÁCH CÁC TỔ CHỨC VÀ CÁ NHÂN ỦNG HỘ​

1. Mem hoangdungvananh = 200.000 vnđ
2. Mem Hht2010 = 500.000 vnđ

XuanTruong

Super V.I.P
Ngày 30-3-2011 Thành viên hoangdungvananh ủng hộ quĩ 200.000 vnđ, Update lên bài viết đầu tiên. Thay mặt BQT mình gửi lời cảm ơn đến Bạn!

ki3pc0d0n

Em nghĩ anh nên làm bằng cách gữi tin nhắn đến tổng đài 87xx hay 67xx nào đó đi anh, chứ chuyển khoản thì có rất là nhiều người trong 4rum mình không làm đc đâu anh

anhthai

Em nghĩ anh nên làm bằng cách gữi tin nhắn đến tổng đài 87xx hay 67xx nào đó đi anh, chứ chuyển khoản thì có rất là nhiều người trong 4rum mình không làm đc đâu anh

Qua tổng đài thì không ổn. Theo mình biết thì phải chia 50/50 cho tổng đài.

Kenji1992

Qua tổng đài thì không ổn. Theo mình biết thì phải chia 50/50 cho tổng đài.

tổng đài ăn 2/3 , còn 1/3 mình hưởng . nói cụ thể là nhắn tin 15.000 thì nhà mạng và tổng đài ăn 10.000 , forum mình chỉ được có 5000

HHT2010

:D Thấy topic có vẻ ... vắng nên mình vừa ủng hộ 500k để mong tạo "khí thế" cho dđ rôm rả vào dịp cuối năm ...

XuanTruong

Super V.I.P
:D Thấy topic có vẻ ... vắng nên mình vừa ủng hộ 500k để mong tạo "khí thế" cho dđ rôm rả vào dịp cuối năm ...

Ngày 12-12-2011 đã nhận được 500.000 vnđ của Bạn Hht2010 ủng hộ quĩ Diễn đàn! Thay mặt BQT cảm ơn Bạn rất nhiều, chúc bạn khỏe và hạnh phúc!

PhamQuang

Manager
Ngày 12-12-2011 đã nhận được 500.000 vnđ của Bạn Hht2010 ủng hộ quĩ Diễn đàn! Thay mặt BQT cảm ơn Bạn rất nhiều, chúc bạn khỏe và hạnh phúc!

Đề nghị Man. XT đưa thành viên trên vào danh sách Set VIP cuối năm vì: thời gian tham gia, số bài đóng góp và số tiền ủng hộ quỹ phát triển forum trên.
Cám ơn bạn nhiều !!!

MinhThang

Manager
Để đảm bảo tài chính cho việc duy trì sự hoạt động của Forum, BQT tiếp tục kêu gọi tất cả các thành viên có tâm huyết hãy chung tay góp sức cùng nhau duy trì và phát triển. Các bạn nào có lòng ủng hộ Forum bằng tài chính hãy cập nhật bài viết vào đây.

XuanTruong

Super V.I.P
Số tiền 700k ở bài viết đầu tiên đã được Update vào tiền quĩ của năm 2011 rồi các Bạn nhé! Nếu có ai ủng hộ tiếp đợt này thì Mình sẽ cập nhật danh sách mới!

HHT2010

:D Mình vừa chuyển khoản ủng hộ diễn đàn 200.000k. Hy vọng mọi người tham gia đóng góp giúp diễn đàn vượt qua khó khăn. Thân ái!

MinhThang

Manager
:D Mình vừa chuyển khoản ủng hộ diễn đàn 200.000k. Hy vọng mọi người tham gia đóng góp giúp diễn đàn vượt qua khó khăn. Thân ái!

Cảm ơn em anh sẽ cập nhật danh sách lên BQT.

XuanTruong

Super V.I.P
Đã cập nhật vào tổng thu và quyết toán quĩ hết năm 2012! Đóng chủ đề này!

Status
Không mở trả lời sau này.