• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khắc phục lỗi Gallery khi bạn cài Coreplayer v1.30

peacewar

Khi bạn cài coreplayer v1.30 thì nhiều máy hay sảy ra tình trạng lỗi Gallery đó là không mở được ảnh bằng trình duyệt của máy,máy mình cũng từng bị như vậy,qua nhiều ngày tìm hiểu thì mình biết đó là do PM này,Và hình ảnh gửi qua Bluetooth cũng không thể mở qua PM mặc định của máy và nhiều trường hợp lỗi không mở được bất kì hình nào nhận qua Bluetooth.Vậy đâu là giải pháp?
Bạn chỉ cần down bản path dưới đây rồi cài vào máy là mọi phiền toái trên sẽ được giải quyết.Mình kèm theo cả bản Coreplayer cho những ai chưa có down về luôn cho tiện,đây là bản E,còn ai thích dùng bản Việt hóa thì qua đây:http://pdaviet.net/showthread.php?t=64121
Bản E có thể tải tại đây:http://www.4shared.com/file/175581981/f36daeeb/Core_Player_v1130_2nd.html

Coreplayer_v1_1_gallery_patch.rar

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
Down nhiều mà không có 1 lần thank buồn quá...:(:)(:)((
chia sẻ là chính, đừng quan tâm số lần thank quá bạn à, mình vuà thank bạn rồi đấy. Đừng buồn nưã heng!!!

jimmyvn88

Mình dùng Coreplayer 1.3 ko hề gặp lỗi này. Ngày xưa dùng bản 1.1 mới bị thui bạn ah.

WIN86

chia sẻ là chính, đừng quan tâm số lần thank quá bạn à, mình vuà thank bạn rồi đấy. Đừng buồn nưã heng!!!
Đúng như anh Trubic nói bạn ah. Chúng ta lên PDAVIET là để CHIA SẺ và học hỏi mở mang kiến thức CNTT là chính. Chứ được Thank nhiều có mang lại cơm áo cho chúng ta đâu. Vui là chính. Được test pm là chủ yếu.. Hehehe

peacewar

:D:D:D
mình chỉ nói vậy thôi mà...Mình đang dùng V1.30 mà vẫn bị lỗi này chẳng biết có nhiều bạn như vậy không nữa...