• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khắc phục tạm thời hiện tượng " Gửi 1 bài thành 2" khi commnet ở các topic.

Status
Không mở trả lời sau này.

Dragon459

Manager
Trong thời gian vừa qua chắc không ít mem gặp trường hợp gửi 1 bài nhưng bài đó tự động nhân lên thành 2 bài.
Sự việc này bắt đầu xảy ra hàng loạt từ khi diễn đàn gặp sự cố hồi tháng 4 vừa rồi.
BQT cũng đang cố gắng khắc phục các lỗi còn lại để đưa diễn đàn trở lại hoạt động bình thường

Cách khắc phục tạm thời như sau:

1/ Lúc viết bài các bạn nên chọn viết ở chế độ khung đầy đủ sẽ hạn chế được hiện tượng lỗi này
Thao tác như sau : lúc nhấn "Gửi trả lời " các bạn làm thêm 1 thao tác nữa là nhấn thêm nút "Khung đầy đủ" ở phía dưới để chuyển sang chế độ viết đầy đủ.
Tiếp theo các bạn viết bài và nhấn gửi bình thường.

2/ Nếu như lúc viết ở chế độ bình thường hoặc chuyển sang chế độ đầy đủ rồi mà lúc nhấn gửi bài các bạn bị đưa về chế độ khung đầy đủ kèm theo thông báo
"Errors
Những lỗi xuất hiện sau khi đã gửi bài viết

This forum requires that you wait 10 seconds between posts. Please try again in 9 seconds."

thì các bạn không nhấn tiếp nút gửi mà vui lòng nhấn nút back và tiếp theo là F5 ---> như vậy bài của bạn đã được gửi mà k bị hiện tượng 1 bài gửi thành 2

Tạm thời mình sẽ treo chú ý này ở các box.
Hi vọng mọi người thực hiện theo để giảm tải khâu quản lí cho các điều hành viên diễn đàn

Topic này sẽ được khóa lại
Nếu như các bạn đóng góp các "mẹo" khắc phục khác vui lòng chia sẻ và comment tại topic dưới

Đồng thời Topic này sẽ được gỡ bỏ sau khi diễn đàn trở lại hoạt động bình thường

Thân!!!

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.