• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khẩn cấp anh em PDA vào đọc ngay nhé. (SOS)

phucnv0202

Tối 2-5 lang thang trên mạng tìm máy phần mền 18+ cho chú N1, mình tìm phần mềm có tên là Asia_girl_v1.4. sau khi cài đặt mình cho chạy qua rồi tắt đi, khoảng 5-10s sau mình nhận được 20 tin nhắn của tổng đài 8730 rằng mình vừa nạp tiền cho đồng chí SONBK2002. nghi chương trình này có vấn đề, mình quyết định chạy thử lại lần nữa, nhưng mình out ra rất nhanh và 5-10s sau lại thêm 10 tin nhắn nữa là mình vừa nạp tiện cho đồng chí nói trên tiếp (Tổng thiệt hại là 450k), Mình gọi điện nên số hỗ trợ của VTC xem có xác nhận nhầm ko thì họ bảo ko nhầm, trong thời gian trước đó mấy phút mình đã gửi tin nhắn đến tổng đài (lưu ý: trùng với thời gian mình chạy chương trình dó và Mình tuyệt đối không gửi tin nhắn hay cho ai mượn máy vì máy ko rời khỏi mình tối thiểu trong 5 ngày trước thời điểm đó) Mình tiếp tục gọi lên số điện thoại hỗ trợ của Mobifone thì cũng nhận được câu trả lời tương tự, Mình nghi chính trương trình đó hoạt động ngầm trong hệ thống và tự động gửi tin nhắn của máy đi. Mình sẽ tiếp tục tìm hiển vấn đề này và thông báo với nhà mạng VTC và Mobifone,
Cảnh báo với an hem PDA cẩn thận với bọn thất đức nhé.
Mà có an hem nào có cách khắc phục tìm ra thủ phạm trên mach nước cho a e cùng biết nha.
Qúa đen…………….

happyghost2000

XXX ƠI LÀ XXX. Mình mà biết được chủ nhân của Sotf này thì............ máu sẽ đổ , đầu sẽ rơi . ......... ai biết được thì cắn răng đừng nói huhuhuhuhu

FMT

Bạn có thể nói cụ thể nội dung tin gửi đi và số đt nhận được không ? Nếu có gửi ngầm thì cũng phải có tin nhắn lưu lại chứ

NhatToai

Super V.I.P
Trong khu vực Android phone này đã từng có member post soft này lên rồi và tôi cũng đã bannick.
Đó là một cách lừa đảo dưới dạng soft,chỉ cần cài và kích hoạt là bị mất 45k/1 lần bấm vào(nó còn hiền đấy vì thực ra có thể tới 49k cho một lần gởi vì giới hạn của dịch vụ chuyển tiền là 50k trừ đi 1k lệ phí)
Vì vậy tốt nhất là các bạn cần thận trọng với các soft lạ,nhất là dưới dạng có tên gọi khá "mời gọi sự tò mò" như soft trên.

Trong khu vực Android phone này đã từng có member post soft này lên rồi và tôi cũng đã bannick.
Đó là một cách lừa đảo dưới dạng soft,chỉ cần cài và kích hoạt là bị mất 45k/1 lần bấm vào(nó còn hiền đấy vì thực ra có thể tới 49k cho một lần gởi vì giới hạn của dịch vụ chuyển tiền là 50k trừ đi 1k lệ phí)
Vì vậy tốt nhất là các bạn cần thận trọng với các soft lạ,nhất là dưới dạng có tên gọi khá "mời gọi sự tò mò" như soft trên.
Hì, cái tên như thế kia thì ai mà chả tò mò... Bạn đen quá, xin chia buồn với bạn... Tốt nhất là khi cài phần mềm dạng này nên... tháo sim trước khi cài..:D

wan

các bác cứ tháo sim chơi WIFI thử xem hết thiếu gì cách giờ dính chưởng bọn nó rồi

FMT

Mình đang ở TQ,nếu như số tổng đài nó gắn vào không có +84 thì sẽ không sao,xem thoải mái :))

phucnv0202

các bạn dánh nick sonbka2002 thấy hắn bán vcoin trên mạng liền,
mình thấy 1 số điện thoại là 0916116539, kính đề nghị a e cảnh giác và báo lại với tổng đài về tình trạng lừa đảo CNTT này,,