• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Khẩn Cấp] Các Bạn Sửa Giúp Mình Rom 6.5

vandieutot

Xin chào tất cả BQT 4rum và toàn thể thành viên​

• Tình hình là thế này mình có 1 rom 6.5 của samsung omnia i900 nhưng toàn là tiếng nga thôi, giờ mình xin nhờ sợ giúp đỡ của toàn thể anh em ở 4rum giúp đỡ mình chuyển nó về tiếng anh giúp mình cái nếu mà chuyển về được tiếng việt thì mình rất cảm ơn

Sau đây là hình ảnh:

Đây là link bản rom:

Cái món này phải có Kitchen bạn ạ. Bạn nên úp các bản rom cook thì sẽ có ngôn ngữ Tiếng Anh (WWE), còn riêng Tiếng Việt thì WM không có đâu. Cách úp rom thì bạn vui lòng sang topic này tham khảo nhé.

vandieutot

Cái món này phải có Kitchen bạn ạ. Bạn nên úp các bản rom cook thì sẽ có ngôn ngữ Tiếng Anh (WWE), còn riêng Tiếng Việt thì WM không có đâu. Cách úp rom thì bạn vui lòng sang topic này tham khảo nhé.
mình cám ơn bạn nhé, bạn có thể nói giúp kitchen hộ mình được không hả bạn, mình rất vui vì được bạn giuso đỡ

Sonblack

Super V.I.P
dinhtuandung2012 đã trả lời bạn rồi đó, chỉ có vậy thôi. Còn bạn muốn sử dụng kitchen? Phải biết cook rom thì mới dùng kitchen tốt được còn không thì cũng chẳng có ý nghĩa gì!

vandieutot

dinhtuandung2012 đã trả lời bạn rồi đó, chỉ có vậy thôi. Còn bạn muốn sử dụng kitchen? Phải biết cook rom thì mới dùng kitchen tốt được còn không thì cũng chẳng có ý nghĩa gì!
mình có học trên mạng cách cook rom nhưng máy tính mình cú thiếu file hoài nó không ra được hai có foder cần thiết đó