• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Khẩn cấp]Samsung Captivate không nhận internal SD card và Extenal Card??

luuducthuy

Các pro làm hơn giúp mình với, hix, không được thì em ko biết phải làm như thế nào cả. huhu!

Tình hình là con Captivate của em hiện giờ nó không nhận được internal SDcard và extenal card( vào phần store thì hiện tất cả đều là unavailable - riêng cái SDcard có tuỳ chọn mount SD card - nhưng em ko mount được).

Em đã stock về room stock rồi (qua odin, đã root, chạy kernel rồi)mà không được. Em vẫn có thể stock được room được. nhưng khi vào clockrecovery thì nó không nhận ra thẻ nhớ các kiêu cho nên không tài nào cài room qua bước này được nhé. Hix.

Mong các pro giúp đỡ không em chết mất:( hix. Cám ơn các bạn nhiều nhiều

hathenhan

Các pro làm hơn giúp mình với, hix, không được thì em ko biết phải làm như thế nào cả. huhu!

Tình hình là con Captivate của em hiện giờ nó không nhận được internal SDcard và extenal card( vào phần store thì hiện tất cả đều là unavailable - riêng cái SDcard có tuỳ chọn mount SD card - nhưng em ko mount được).

Em đã stock về room stock rồi (qua odin, đã root, chạy kernel rồi)mà không được. Em vẫn có thể stock được room được. nhưng khi vào clockrecovery thì nó không nhận ra thẻ nhớ các kiêu cho nên không tài nào cài room qua bước này được nhé. Hix.

Mong các pro giúp đỡ không em chết mất:( hix. Cám ơn các bạn nhiều nhiều

bán xác mình nghiên cứu đi bạn