• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khi nào có Android cho HTC TouchHD?

kilobytes

mình làm topic này là chủ yếu hâm nóng lại Room Htc HD và cũng vì lâu rồi không còn ai CM trên này nữa, Mong Mods tha tội cho em để Room Htc HD nóng lại như xưa
Đến giờ này mà vẫn chưa có rom Android giành cho Htc HD trong khi Diamond2 hay xa hơn nữa là Kaiser đã có từ lâu rồi
Mong anh em cao thủ tiếp tục tìm tòi nghiên cứu để tạo sân chơi up rom cho ae như xưa:(
Thanks Mods Thanks Ae đã đọc tin

PhamQuang

Manager
mình làm topic này là chủ yếu hâm nóng lại Room Htc HD và cũng vì lâu rồi không còn ai CM trên này nữa, Mong Mods tha tội cho em để Room Htc HD nóng lại như xưa
Đến giờ này mà vẫn chưa có rom Android giành cho Htc HD trong khi Diamond2 hay xa hơn nữa là Kaiser đã có từ lâu rồi
Mong anh em cao thủ tiếp tục tìm tòi nghiên cứu để tạo sân chơi up rom cho ae như xưa:(
Thanks Mods Thanks Ae đã đọc tin

Vào forum trước khi đặt vấn đề nào đó phải tìm kiếm xem đã có chưa chứ, Android cho TouchHD đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?137187-Nand-Android-cho-Touch-HD

Chỉ có điều bây giờ TouchHD đã là dòng quá cũ, thông số kỹ thuật yếu, không cho phép phát triển sâu về Android cho nên đương nhiên không thể phát triển thêm được nữa.
Các bản Android cho TouchHD chỉ mang tính thử nghiệm mà thôi chứ để dùng ít ai dám.