• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kho hiệu ứng tuyệt đẹp cho S60v5

moneybuner

đưa zô 39 kái bộ sưu tập máy em load hình nó đơ đơ nên khuyến cáo các bác nào xài chép từ cái zô thẻ thui rồi cut wa ổ C luôn đi để nó đừng hiện mấy cái file hình thành phần trong bộ sưu tập :ar!

moneybuner

co bac nao gjup e design lai cai effectshavok ko,kaj phan bam nut menu no chuyen trang do,em mun lam lai caj nen phja sau mau den,hjx may caj hju ug kia dag mau dep ma co mjh caj do mau xa'm ah co mjh cacạco bac nao gjup e design lai cai effectshavok ko,kaj phan bam nut menu no chuyen trang do,em mun lam lai caj nen phja sau mau den,hjx may caj hju ug kia dag mau dep ma co mjh caj do mau xa'm ah co mjh ca do mau xa'm ah

blackpetal

đưa zô 39 kái bộ sưu tập máy em load hình nó đơ đơ nên khuyến cáo các bác nào xài chép từ cái zô thẻ thui rồi cut wa ổ C luôn đi để nó đừng hiện mấy cái file hình thành phần trong bộ sưu tập :ar!

Chắc bạn down mà không cám ơn nên bị vậy đó,hihi.Nói chơi thôi chứ bạn kiểm tra lại xem sao vì đt mình load vẫn bình thường mà.

B

bugboy09

Guest
cái giao diện của cái máy ở cuối làm thế nào nhỉ???

B

bugboy09

Guest
bung rofs quẳng giao diện vào rồi đóng gói và flash
hoặc
chép vào c/resource/effect > c2z
ây chà, mình không hỏi effect, cái đấy biết rồi. mình hỏi cái homscreen của cái 5800 ấy. trong suốt mà có mấy cái con con ở bên dưới ý. có cả lịch với mấy cái widget đẹp đẹp cơ @@!

blackpetal

ây chà, mình không hỏi effect, cái đấy biết rồi. mình hỏi cái homscreen của cái 5800 ấy. trong suốt mà có mấy cái con con ở bên dưới ý. có cả lịch với mấy cái widget đẹp đẹp cơ @@!

Đó là mấy cái phím tắt nằm trong mục: tuỳ chọn/chỉnh sửa nội dung rồi bạn chọn vào phím tắt nào đó mang ra ngoài hs và cài đặt lại cái folder.
Còn hs trong suốt thì bạn down mấy cái theme trong suốt về cài vào nhé.

mrbig196

ban oi !!!!!!!!!!!!!! m down no về mà zo ko dùng đc la sao ????????? bày cho m cách cài đặt zới

blackpetal

ban oi !!!!!!!!!!!!!! m down no về mà zo ko dùng đc la sao ????????? bày cho m cách cài đặt zới

Down về giải nén, copy vào C:/resource/ sau đó apply c2z trong Rompatcher. Rồi vào Cài đặt/Chủ đề/Bình thường/ -->Bấm Tùy chọn -> Các hiệu ứng chủ đề --> Tắt sau đó Bật lại là OK

mrbig196

co được đâu
///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

blackpetal

co được đâu
///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

Hướng dẫn cụ thể như thế rồi mà còn không làm được thì chịu thôi.

Mà bạn nè,lớn hết rùi,nói chuyện thì có đầu có đuôi tí,với lại đừng có spam nhiều quá nhá bạn.

onehithp

kéo về vọ thử đã rồi tính sau. Nhưng tiếc là link hỏng rồi bạn ơi:-?