• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHO NHẠC MP3 ĐỂ LÀM NHẠC CHUÔNG

XuanTruong

Super V.I.P
Mình ở Topic này để các Mem nào quan tâm thì vào đây chia sẻ cho mọi người! Để thuận tiện trong việc quản lý và tìm kiếm. Mình có vài yêu cầu như sau:

• Chỉ giới thiệu file nhạc theo chuẩn *.MP3, không thảo luận trong topic này.
  • Up lên các Host khác và dẫn link đến đây (Không đính kèm file).
  • File nhạc phải nguyên cả bài (Để vừa nghe và có thể làm nhạc chuông được, không post một đoạn).
  • Nêu rõ thông tin của bài nhạc (VD: Nhạc không lời Việt Nam, nhạc không lời Quốc Tế, nhạc có lời Việt Nam, nhạc có lời Quốc Tế, hòa tấu cổ điển, hòa tấu ghi ta, hòa tấu Saxophone…).
  • Mỗi bài post từ 5 file trở lên và phải cùng một chủ đề
Tất cả các bài nhạc giới thiệu không đúng với các yêu cầu ở trên. Mình sẽ nhờ các MOD điều hành xóa ngay mà không cần lý do. Mong các Mem ủng hộ và giúp đỡ!

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
NHẠC MP3 ĐỂ NGHE VÀ LÀM CHUÔNG ĐIỆN THOẠI!

Những bản nhạc hòa tấu cổ điển lừng danh trên thế giới!
Tiếp theo

[HIDE="XuanTruong"][/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P

thuckhuyachatx

các bro ơi cho mình xin bài nhạc (thường nghe làm nhạc chuông)trong bài cô gái hát love you and love me,và xin cho biết tựa bài hát tiếng anh nầy,cám ơn các bạn nhiều

Cugat

Cám ơn bác ạ.Đúng cái em cần,nhất là không phải collect lại