• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kho theme khủng nè các bạn (Vô số wallpaper, icon...)

sonny

cho hỏi cái này cho FW nào?? Sợ ăn táo Trung quốc lắm ,
chẳng biết FW 2.1 ăn có bị ngộ độc không?

HHN

Well-Known Member
Uhmmm cũng kiếm được mấy cái "Lạnh Lạnh" chứ không "nóng" như của bác Trường :))

sonny

Chạy trên FW 2.1 phè phè!:D:D:D

em bắt đầu cài cái nè đây, dính táo là em bắt đền bác đó nhé;;);;);;),
mà nhớ anh Xtruong đang dùng FW 2.1, thấy anh Truong nói hay chắc chạy trên đc 2.1
sau này anh có hạ đời thông báo em 1 câu nhé :)):p:p:p:p

HHN

Well-Known Member
em bắt đầu cài cái nè đây, dính táo là em bắt đền bác đó nhé;;);;);;),
mà nhớ anh Xtruong đang dùng FW 2.1, thấy anh Truong nói hay chắc chạy trên đc 2.1
sau này anh có hạ đời thông báo em 1 câu nhé :)):p:p:p:p

Chạy được trên 2.1 mà, tui cũng đang xài fw2.1 nè :p

sonny

hôm trước mình cài 1 themes từ kho themes trên, nhưng nó chi hiện lên cái wallpaper thôi< khá đẹp> , còn những icon trên màn hình vẫn như cũ < những themes khác thì khi mình cài không có vấn đề j cả>
bạn có ý kiến chỉ bảo j không?

richmanac

tại vì themes mà bạn cài các file hình trong đó ko cùng tên với ứng dụng của bạn đóa:D

sonny

mình không hiểu bạn nói?những cái khác đâu có sao đâu? có cần sửa tên j đâu??? chỉ cần copy folder xxxx.theme là đc mà? nó vẫn hiện lên winterboard mà!!

Chỉnh sửa cuối:

moonhuy

Em tìm 15 trang mà chẳng thấy nóng chút nào hết ham vui tìm mà hổng cóa hix

richmanac

to SONNY
bạn k hiểu ý mình rồi,có nghĩa là những file hình trong themes của bạn k trùng tên với các biểu tượng trên wallpaper.ví dụ như là file ảnh trong themes ghi là Youtube thì k hiển thị lên dc vì thực sự tren màn hình là biểu tượng mang tên YouTube

sonny

to SONNY
bạn k hiểu ý mình rồi,có nghĩa là những file hình trong themes của bạn k trùng tên với các biểu tượng trên wallpaper.ví dụ như là file ảnh trong themes ghi là Youtube thì k hiển thị lên dc vì thực sự tren màn hình là biểu tượng mang tên YouTube

Okie! đồng ý với bạn về cái đó,
Nhưng có vẻ cái mình đang hỏi bị lỗi bạn à??? thanks =D>=D>

vusonkts

sao mấy cái theme đó mình down về copy vào iphone rùi, trên winterboard cũng nhận rồi nhưng khi cài vào dùng là nó chỉnh theme iphone về lại nguyên thủy, ai có cách khắc phục kô