• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

ducminhan

Tôi mới cài chương trình này vào p990i thì thấy một số vấn đề sau:
- Màn hình sáng lâu mới tắt.
- Nếu để khóa lâu thì khi chạm vào màn hình thì tối thui và không lên luôn, phải mở khóa bằng phím bên hông sau đó mở bằng iphon lock lần nữa mới vào được máy. Có ai bị như thế không?

khoamap

em cung bi tuong tu nhu anh vaynhung khi da mo khoa ip-lock roi thi khoang 1 phut sau man hinh va den phim (phim trong ko flip nha) moi sang tro lai binh thuong....huhu

ducminhan

em cung bi tuong tu nhu anh vaynhung khi da mo khoa ip-lock roi thi khoang 1 phut sau man hinh va den phim (phim trong ko flip nha) moi sang tro lai binh thuong....huhu

Tôi không bị như bạn nói, mở bàn iphonlock xong thì bàn phím sáng ngay. Hôm nay biết chỉnh để không phải mở khóa bằng phím bên hông nữa rồi. Bạn vào menu-control panel-security-Lock và bỏ chọn ở ô Automatic Keylock là ok thôi.

mrspooky

Xin giúp đỡ chỉnh file iphonelock.ini

Các bác cho em hỏi có cách nào chỉnh file iphonelock.ini để khi chụp ảnh hoặc quay film không bị lock không ạ???

Nguyen_Minh

Các bác cho em hỏi có cách nào chỉnh file iphonelock.ini để khi chụp ảnh hoặc quay film không bị lock không ạ???

A tìm trên 4rum có 1 bài hd cách chỉnh iphonelock.ini đấy. Nhưng hình như ko có gì liên quan tới nó đâu

Posted via Mobile Device

khoamap

em da cai thanh cong roi,sau do may em truc trac nen em da rết may lai,sau do em cai lai chuong trinh thi phan nay ko cai dc ma no chi bao "A required capability is not signed for" ma thoi....giup em voi

Nguyen_Minh

em da cai thanh cong roi,sau do may em truc trac nen em da rết may lai,sau do em cai lai chuong trinh thi phan nay ko cai dc ma no chi bao "A required capability is not signed for" ma thoi....giup em voi

Rết lại máy thì a phải hack sign lại, thế mới cài đ chứ

Posted via Mobile Device

manhnk80p9

hôm qua toàn gặp chuyện không hay xui xẻo về tháo cái flip rêu phong đi cùng năm tháng vào tham khảo kinh nghiệm các bạn về c. trình khóa kiểu iphone thấy rôm quá dow về tim hiểu ngay.:D.
cùng câu hỏi với ông bạn mrspooky mong các bạn tư vấn giùm

ugly_benny

p990i chạy dc ko? hôm trước có bạn nào nói xài ko ổn vì ram yếu
nếu dc công voi unsign dùm nha IME nè : 35959300-269527-9

NokuaN70

Well-Known Member
Tham khảo topic : Cách hack phone nhanh cho UIQ 3.x- Tối quan trọng khi dùng UIQ. Bạn sẽ sớm quên đi vụ sign thôi. Chúc vui.
Posted via Mobile Device

red_kid09

Híc chỉ chung thủy với M600i.hôm nay cho em nó đi thẩm mĩ viện bên bạn CongVoi về em nó đẹp như mơ Thank x 1000 lần

manhnk80p9

Tôi mới cài chương trình này vào p990i thì thấy một số vấn đề sau:
- Màn hình sáng lâu mới tắt.
- Nếu để khóa lâu thì khi chạm vào màn hình thì tối thui và không lên luôn, phải mở khóa bằng phím bên hông sau đó mở bằng iphon lock lần nữa mới vào được máy. Có ai bị như thế không?

Chuẩn luôn mình cũng bị tình trạng vậy mà bổ chế độ auto cua khóa bên hông rồi. vẫn bi auto vẫn phải mở bằng khóa của máy rồi mới mở khóa kiểu iphone đc.:-? ah mà mình bỏ chế đậo auto của khóa mặc đinh rồi nhé

manhnk80p9

bạn bỏ chức năng auto key lock đi là sẽ chỉ còn khóa phím bằng chương trình thôi.

Sorry bạn nhưng mình bỏ chế độ auto cua nó rồi nhưng vẫn không đc
Vẫn tự động khóa cái khóa của máy và vẫn phải 1 thao tác trước khi mở khóa kiểu iphone là mở khóa bên hông. Bó tay ko có ai có phương pháp nào giúp 1 vấn đề mà rất nhiều người bị nhỉ.
Đã tham khảo bên Tinh tế hết rồi những cứ động đến vấn đề này là ko thấy cao thủ nào giải quyết được nhỉ
Nhắc lạc các cao thủ là mình đã bỏ chế độ auto khóa của máy rồi nhé
Thanks các bạn trước nhé. Chú ý cho nhưng người bị tình trạng như vậy nhé

lehieu555

mình mới vào hội nên ko biết cài ntn?
các bác giúp mình với. mình xài con w960i ko biết có đc ko nữa. số IMEI là:35950201-255918-5
thanks

lehieu555

các bác giúp mình với, mình signed rồi nhung chưa sử dụng đc vì nó đòi ko cho phép overwrite ji đó.bó tay

letitbe0910

Ban oi sao toi khong cai` dc soft nay nhi? no bao': cannot install - Arequirred capability is not signed for.:(
Cam on ban da ung ho AE rat nhieu fan mem cho UIQ 3=D>