• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa phím cho Diamond

daixitrum

mình thấy vấn đề khóa phím hơi khó chịu.mỗi là không dùng là diamond lại đi ngủ,khi cần dung là phải ấn nút power. có cách nào để khi nó đi ngủ mình chạm vào màn hình là nó sáng lên,sau đó mình mở khó không? hoặc là ấn nút khác cũng đc.mình dùng 6.1 thì có chế độ ấn nút bất kì,không nhất thiết là power,giờ dung 6.5 thấy đẹp mà đang phân vân chỗ này.mọi người giúp mình với

mình thấy vấn đề khóa phím hơi khó chịu.mỗi là không dùng là diamond lại đi ngủ,khi cần dung là phải ấn nút power. có cách nào để khi nó đi ngủ mình chạm vào màn hình là nó sáng lên,sau đó mình mở khó không? hoặc là ấn nút khác cũng đc.mình dùng 6.1 thì có chế độ ấn nút bất kì,không nhất thiết là power,giờ dung 6.5 thấy đẹp mà đang phân vân chỗ này.mọi người giúp mình với
Đơn giản thôi mà. Bạn vào Start/Settings/System/KeyLock chọn Do not lock buttons là xong...

daixitrum

cái rom này em lại tìm không thấy mới mệt chứ,chỉ có mục lock bằng pass thôi ạ.bác đang dùng rom nào? cho em hỏi là hiện tại có bác nào đang dùng pin dlc cho em này không ạ?

datuan05

WM 6.5 em cũng tìm không thấy Keylock, chỉ có lock như bác daixitrum thôi. Pin dlc em cũng chưa dùng vì máy em pin vẫn còn xài được 2 ngày nên tạm thời thế đã.

daixitrum

xài thích nhưng chắc mấy hôm quay lại với 6.1 vậy. dùng bình thường thì được 2 ngày nhưng dùng gps khi đi dọc đường hoặc làm modem hoặc chơi game thì xạc liên tục ah.ai dùng pin dlc rồi tớ hỏi thăm kinh nghiệm cái

wefree

vào setting , rồi chon system sẽ thấy key lock thôi. chứ để ở personal sao thấy dc

daixitrum

win 6.5 tớ không thấy thật.hay là tại tớ hoa mắt.mới up lại 1 bản 6.1, DIAMOND ROM WM6.1 - 21109.1.5.0 PV - V05.SB . em này bị lỡi cứ để ở compact qwerty,tớ chuyển qua bàn phím loại khác mà không được,ok xong nó lại quay trở lại compact qwerty

datuan05

Em tìm hết rồi không có keylock trong WM 6.5 cook by Khoa-Ha ạ. Trước đây em xài WM 6.1 thì có biết keylock, giờ tìm hoài hổng thấy.
WM 6.1 thì sao bác không xài bản ship của bác Phạm Quang cho nó lành bác ?

daixitrum

nghich nghich luc thi cung biet cach chinh lai ban fim.gio chi con loi khong tat dc sms report thoi.ban cho minh link rom ma ban noi dc ko?to post bang dthoai.sao ie co chon font unicode ma opera ko co nhi?

haduy2590

các bạ cho mình hỏi lại sao mình kiếm mãi không thấy nhỉ??? có cách nào khắc phục được không a