• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không gỡ bỏ được AgileMessenger ?

quochahaha

Chào các bạn, minh xài 1 cái PDA hiệu Verizon. Mình cài Agile Messenger nhưng không xai được, bây giờ mình gỡ bỏ cũng không được luôn. Nhấn remove nhưng nó không remove được mà cũng không có báo gì hết.

Help mình với! Thanks!

MrTrung

Chào các bạn, minh xài 1 cái PDA hiệu Verizon. Mình cài Agile Messenger nhưng không xai được, bây giờ mình gỡ bỏ cũng không được luôn. Nhấn remove nhưng nó không remove được mà cũng không có báo gì hết.

Help mình với! Thanks!

Trước tiên bạn hãy tìm cách tắt PM agile mess đang chạy nền.
có thể tắt bằng cách bỏ tùy chọn hiện today của nó hoặc tắt bằng CT Task Manager cho máy.
Nếu làm 2 bước trên mà không đựoc bạn hãy Handreset lại máy đi nhé. Lần sau hãy chú ý trước khi cài đặt phần mềm :D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

TreoKiller

Òi òi, chưa backup mà hard reset thì cài lại cũng mắc bịnh rùi.

Dl cái RescoBackup, bản dùng thử cũng ok, back up tất cả dzo trong card. Hard reset máy, trước khi restore uncheck tất cả những file liên qua tới agile, sau đó nhấn nút restore từ backup -->phẻ re!