• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không kết nối điện thoại với máy tính được.Giúp em với

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenbathang37

Đợt trước e vẫn kết nối bình thường nhưng mấy hôm trước máy e bị dính virus,e dùng Kis quét sạch rùi nhưng khi cắm đt vào thì ko kết nối được nữa. E đã gỡ bỏ PC Suite cài lại vẫn không được,khi kick vào kết nối 1 điện thoại thì nó hiện ra cái bảng này

Hix,ai biết cách sửa chỉ em với.

Ps :em ko biết post bài vào mục nào nên post vào đây nếu có sai mong mod move hộ em chứ đừng xóa.Em xin cảm ơn

habaolinh

Super V.I.P
Đợt trước e vẫn kết nối bình thường nhưng mấy hôm trước máy e bị dính virus,e dùng Kis quét sạch rùi nhưng khi cắm đt vào thì ko kết nối được nữa. E đã gỡ bỏ PC Suite cài lại vẫn không được,khi kick vào kết nối 1 điện thoại thì nó hiện ra cái bảng này

Hix,ai biết cách sửa chỉ em với.

Ps :em ko biết post bài vào mục nào nên post vào đây nếu có sai mong mod move hộ em chứ đừng xóa.Em xin cảm ơn
Thử cắm sang PC khác, nếu vẫn nhận bình thường thì ghost hay cài lại Win đi.

Status
Không mở trả lời sau này.