• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không thể kết nối USB được với máy tính qua fastboot

daicaquy

Tình hình mình có con HTC Wildfire không biết bị sao... sau khi root bị máy mình brick usb không thể cài recovery được... cắm USB vô máy máy chỉ có sạc pin... Mình thử chuyển sang chế độ fastboot để up lại ROM thì không kết nối được luôn... có ai bị tình trạng này ko....

minhhuy2710

uh minh cung the nhung khong bik lam sao het ah.minh da cai lai drive nhung cung khong duoc.pro nao bik giup voi

mobile_phone

tình trạng này cũng khá giống mình.... mới đầu root xong vẫn nhận kết nối bình thường... qua 3-4 nó dở chứng không nhận được... card thì bị brick nên khi format tính cài lại recovery mà cũng ko được...

ntsundance265

hix, mình còn thảm hại hơn nè, k kết nối máy tính được đã đành, up rom bị lỗi, k boot được luôn, huhu, làm sao đây???