• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không thể nhận cuộc gọi...... Help

nghinguyen

Chào các bạn, mình đang xài cái HD này. Khoảng 1 tuần nay, đôi khi mình không thể nhân được cuộc gọi đến, tin nhắn thì bi delay đên 2 tiếng sau mới nhận được. Mình đã kiểm tra SIM và bình thường. Điện thoại gọi đến thì lúc được lúc không mặc dù 2 tay cầm 2 cái để test. Mình cũng đã Hard Reset rồi mà vẫn vậy! Có ai giúp mình với.....:-/

HuynhThanh

Chào các bạn, mình đang xài cái HD này. Khoảng 1 tuần nay, đôi khi mình không thể nhân được cuộc gọi đến, tin nhắn thì bi delay đên 2 tiếng sau mới nhận được. Mình đã kiểm tra SIM và bình thường. Điện thoại gọi đến thì lúc được lúc không mặc dù 2 tay cầm 2 cái để test. Mình cũng đã Hard Reset rồi mà vẫn vậy! Có ai giúp mình với.....:-/

Đây là vấn đề thường gặp ở W.M bạn à! Bạn nên úp các bản rom khác để khắc phục vấn đề này nha!

nghinguyen

Vậy bạn gợi ý dùm mình bi giờ nên up lên bản nào là ổn định nhất vậy bạn