• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thangbb

Để không bị loãng trong các topic off và chỉ tập trung bàn vào vấn đề chính nên để anh chị em thường xuyên vào diễn chỉ đọc rồi lại out vì chẳng biết viết gì cho chủ đề, đề nghị từ nay mỗi khi có chương trình gì thì trù bị hay ý kiến góp ý về buổi off ta nên vào đây thảo luận cho thoải mái, bàn ra tán vào vô tư không sợ này nọ. Đến khi thống nhất chương trình ta viết trong topic off mới

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Bác Thắng được đấy! Từ nay có những khu riêng, tha hồ cho anh em vọc. :D

kdv2108

Active Member
Chú Thắng dạo này có vẻ rỗi rãi nên phát sinh nhiều sáng kiến hay=D>
Hiển dạo này sao rồi?

thangbb

Chú Thắng dạo này có vẻ rỗi rãi nên phát sinh nhiều sáng kiến hay=D>
Hiển dạo này sao rồi?

hee..có rỗi gì đâu bác, nghĩ như thế nào viết thế mà. Dù sao có nơi vô tư thoải mái nói ko cần ý tứ cũng hay coi như nhật ký hàng ngày vào PDA

khong_co_ai

Active Member
chém gió hả???????????............... sắp tới tui nhập một lô HTC ONE X và SamSung Galaxy SIII, mỗi loại khoảng 1000 con, anh em nào trong CLB mua đặt gạch sớm để có giá đẹp nhé

thangbb

chém gió hả???????????............... sắp tới tui nhập một lô HTC ONE X và SamSung Galaxy SIII, mỗi loại khoảng 1000 con, anh em nào trong CLB mua đặt gạch sớm để có giá đẹp nhé

ưu tiên tôi lấy trước rồi đấy, tý ra đây nịch nọt tý- rủ đi uống bia để được ưu tiên lấy trước

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
ô có cái này vui đấy.em chán chém với mấy thằng bang em rùi.có cái toppic này vui đấy.

kdv2108

Active Member
Hôm nào chú lên kêu cả bác "D" nữa anh em mình xôm tụ cho vui nào.
Đề nghị ghi rõ họ tên để tránh hiểu lầm.=)) =)) =))
Mai hoặc ngày kia anh họp ở HD nhưng đi theo đoàn,nếu rảnh anh sẽ alo các chú.Lâu ko đàn đúm rồi.