• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kiểu gõ Telex theo giải pháp AutoCorrect của Inspell

HellsBoyz

Em có 1 request nho nhỏ là mọi người có thể làm đồng thời data tiếng Anh của Inspell với date tiếng Việt (VNI, TELEX) vào chung 1 file được không ???
Giống như data tiếng Anh với tiếng Ý (Inspell - BeyouriPhone) được làm chung í !!

Cho em hỏi là ghép 2 data ở trên có khó không!!??

Emyeuanh

sao em cứ viết ra từ nào là máy tự đọc lên từ đó thế nhỉ.. ko biết tắt chức năng đó ở đâu .. em đang xài 3GS
Trả lời kèm theo trích dẫn này
Trên Cydia PV mới có thêm cái Addon cho Sbseting dùng on/off nhanh cái này đấy bạn

davitru

ồ tên cái đó là gì thế bạn.. mình vừa cài SBsetting chiều nay :D.. công nhận cái SBsetting này rất nhanh và hữu hiệu :D

davitru

Trên Cydia PV mới có thêm cái Addon cho Sbseting dùng on/off nhanh cái này đấy bạn

Cái đọc đọc mình nói tới ở đây là voice ấy nhé.. T__T.. chứ ko fai alf cái bảng tiếng việt nó pop ra đâu.. mà là máy tự động đọc cái từ mà mình vừa gõ ấy.. mình tìm mãi trên PV Cydia sao ko thấy nhỉ

XuanTruong

Super V.I.P
Cái đọc đọc mình nói tới ở đây là voice ấy nhé.. T__T.. chứ ko fai alf cái bảng tiếng việt nó pop ra đâu.. mà là máy tự động đọc cái từ mà mình vừa gõ ấy.. mình tìm mãi trên PV Cydia sao ko thấy nhỉ

Add Source như bài viết đầu tiên sẽ có!

duongvuquy

cài cái này thêm làm cho việc gõ chữ đầu tiên trong bất kỳ ứng dụng nào cũng bị chậm đi đáng kể. Ví dụ: vào soạn tin mới, gõ chữ bất kỳ thì nó đứng 1 hồi lâu rồi tốc độ đánh chữ trở về bình thường, hay tra từ điển cũng vậy. Thôi thì xài tạm vậy, hy sinh tốc độ.

XuanTruong

Super V.I.P
cài cái này thêm làm cho việc gõ chữ đầu tiên trong bất kỳ ứng dụng nào cũng bị chậm đi đáng kể. Ví dụ: vào soạn tin mới, gõ chữ bất kỳ thì nó đứng 1 hồi lâu rồi tốc độ đánh chữ trở về bình thường, hay tra từ điển cũng vậy. Thôi thì xài tạm vậy, hy sinh tốc độ.

Chỉ bị chậm MỘT ký tự đầu tiên thôi, còn lại vẫn bình thường ở các ký tự tiếp theo mà!

nguyendiep0108

em gõ ở sms nó ko hiện nó chỉ có gạch chân đỏ ở phía dưới thôi vẫn là tiếng anh, hay d cođộ chẹcking gramar như ở bên office

Jojo

Mình thấy inspell ko hoạt động khi nhập contact + nhập dữ liệu vào app google. Có cách nào khắc phục ko các bác?