• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kingdoms and Lords [By Gameloft] (Tiếng Việt)

Lori_hd

trở về thời đại của những hiệp sĩ phải sống giữa lằn ranh của những vị vua. Đó chính là Kingdoms & Lords. Hãy xây dựng vương quốc của bạn và chuẩn bị quân đội để chiến đấu

Kingdoms & Lords có vẻ giống như một game đồ chơi, nhưng đừng để cảm giác đánh lừa. Bạn sẽ phải dành 1 phần thời gian để xây dựng vương quốc nhưng nếu bạn quên tập luyện và nâng cấp cho quân đội thì bạn sẽ phải trả giá ngay…. Tại sao bạn lại cần một đội quân? Đây không những là một game mô phỏng mà còn là một game chiến thuật

1 trò chơi chiến lược : Nâng cao sức mạnh của quân đội và tấn công các nước láng giềng để chứng tỏ sức mạnh của bạn
Hệ thống mô phỏng : Xây dựng 1 vương quốc,nâng cấp các tòa nhà,mở khóa các khả năng của bạn
Liên minh bạn bè,giải cứu vương quốc của họ.Đầu tư quân đội để chống lại các cuộc tấn công của đối thủ

360*640

qu0clu4n94

kaka, mình chơi đến lv 30 ùi, xong xóa đi chơi lại từ đâu. theo kink nhiệm mình, chỉ cần cố lên lv 19, xây full nhà dần ( cái nhà 3k ấy, để lấy tiền ) cứ như vậy, xong đêu đều 6 tiếng lần vào thu hoạch ( ngày tầm đc hơn 200k vàng ấy ) đi mua kim cương , 184k = 200 kim cương ấy, rồi vào Shop => đơn vị => mua lính 28 kim cương 1 phát ấy. Pro ngay =)) . có * để học kĩ năng cũng đừng học cho mấy con cùi, cứ học cho bọn 28 kim cương ấy. Bạn tụ kim cương từ lv thấp ấy, lên lv 10 là mua đc 1 con 28 kim cương ( HP 800, chém bọn đỏ thì 70 HP, chém bọn xanh thì 150 HP) dưới lv 20 thì cần 1 -3 con như thế là đủ vô đối rồi, lên đc 19 thì cứ mua hết , vô đối đến 30, còn từ 30 trở đi muốn ăn đc thì phải học skill cho bọn nó. Cái này thì phải theo thời gian thôi bạn ạ 1 ngày chắc kiếm siêu lắm đc 50*, mà up skill 1 con là khoang 100*, muốn up hết thì bạn phải chăm chỉ chơi tầm gần 1 tháng mới phá đảo đc =))

superbat

kaka, mình chơi đến lv 30 ùi, xong xóa đi chơi lại từ đâu. theo kink nhiệm mình, chỉ cần cố lên lv 19, xây full nhà dần ( cái nhà 3k ấy, để lấy tiền ) cứ như vậy, xong đêu đều 6 tiếng lần vào thu hoạch ( ngày tầm đc hơn 200k vàng ấy ) đi mua kim cương , 184k = 200 kim cương ấy, rồi vào Shop => đơn vị => mua lính 28 kim cương 1 phát ấy. Pro ngay =)) . có * để học kĩ năng cũng đừng học cho mấy con cùi, cứ học cho bọn 28 kim cương ấy. Bạn tụ kim cương từ lv thấp ấy, lên lv 10 là mua đc 1 con 28 kim cương ( HP 800, chém bọn đỏ thì 70 HP, chém bọn xanh thì 150 HP) dưới lv 20 thì cần 1 -3 con như thế là đủ vô đối rồi, lên đc 19 thì cứ mua hết , vô đối đến 30, còn từ 30 trở đi muốn ăn đc thì phải học skill cho bọn nó. Cái này thì phải theo thời gian thôi bạn ạ 1 ngày chắc kiếm siêu lắm đc 50*, mà up skill 1 con là khoang 100*, muốn up hết thì bạn phải chăm chỉ chơi tầm gần 1 tháng mới phá đảo đc =))
Cũng căng thẳng zữ hen. Mình thử hack tiền vàng = sorcerer thì sau 1 nùi lu xa bu cũng được 999.999 vàng. lấy mua kim cương lun. Giờ hack lại thì ko được nữa, sẽ bị dis ra sau 1 thời gian. Giờ cứ nhiu tiền vàng có sẵn mà chơi. Biết vậy hum bữa zứt lên nhìu nhìu ^^!

evanescense1710

Cũng căng thẳng zữ hen. Mình thử hack tiền vàng = sorcerer thì sau 1 nùi lu xa bu cũng được 999.999 vàng. lấy mua kim cương lun. Giờ hack lại thì ko được nữa, sẽ bị dis ra sau 1 thời gian. Giờ cứ nhiu tiền vàng có sẵn mà chơi. Biết vậy hum bữa zứt lên nhìu nhìu ^^!

bạn có hakc k cho minh chơi với

evanescense1710

KEmulator chơi Kindoms & Lords ở laptop như nào để no full man hinh , hoặc giống với đt thì như nào thế các bác

Hainam9793

Sao mà link của chủ top với bác Minh Thang mình k dow đc nhỉ. Hjx. Nó toàn báo : Bị lỗi. Trang web k thể truy cập. Nản quá. Bác nào prô gjúp e với ☹

qu0clu4n94

hix, mình lv 25, đánh hết trùm rồi =)) chán chăng biết làm j nữa =))4 ngày phá đảo, ko hack nha các bác =))

Hainam9793

Game hay ma gjat tung đít. Mún up lv nhanh thì dễ thôi. Các bồ chỉnh thời gian về lại 2-3 tháng rồi vào game trồng trọt thu hoạch rồi thoát game. Cài tg lên 1 ngày. Rồi vào game là lại thu hoak lun. Nhưng mà hơi mêt.

Hainam9793

Ai muốn nhanh có kim cương thì theo cách này. Nhưng mà hơi bựa. Cố gắng lên lv 8-10. Rồi vào bạn bè. Ấn vào ai đó cũng đc. Rồi thăm ng đó. Trong đó có nút chuyển tiếp. Chịu khó ngồi ấn 15p là dk khoang 150k xu. Ra mua kim cưong cũng dk 150 ấy chứ. Hehe :))