• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kính gởi admin .pdaviet.net

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanh1982

Kính gởi admin pdaviet.net
Tham gia 4r đã rất lâu. Nhưng khi tạo nick name không phải là nick name chính. Vì vậy rất hay quên và không nhớ nick mình đã đăng ký. Nay vô tình lấy lại được pas.

Xin admin giúp đổi tên nick đang sử dụng thành nick: ngocthanh8910.
Bởi tham gia hơn 20 diễn đàn cùng chuyên ngành. Chỉ 1 cái tên ngocthanh8910 duy nhất. Xin admin 4r thay đổi hộ. thanks
Nick đang sài là ngocthanh1982 xin đổi thành: ngocthanh8910
Xin chân thành cảm ơn BQT

w2k

Tham gia 4r đã rất lâu. Nhưng khi tạo nick name không phải là nick name chính. Vì vậy rất hay quên và không nhớ nick mình đã đăng ký. Nay vô tình lấy lại được pas.

Bởi tham gia hơn 20 diễn đàn cùng chuyên ngành. Chỉ 1 cái tên ngocthanh8910 duy nhất. Xin admin 4r thay đổi hộ. thanks

có 1 quy định chung khi đổi tên nick của diễn đàn rùi bạn ah, nếu thoe quy định thì bạn chưa đủ đk được đổi. hy vọng BQT chiếu cố :)

MinhThang

Manager

Hiện tại không đổi được nha bạn, bạn chỉ có thể đổi được khi bạn là VIP của diễn đàn, đây là qui định mà sẽ không có bất cứ một ngoại lệ nào.

BraDo

Đâu cần phải đợi lên VIP, nếu nick ngocthanh8910 chưa ai đăng ký thì cứ bạn cứ mạnh dạn đăng ký nick này. Hơn nữa "hy sinh" 6 bài gửi của nick ngocthanh1982 để "thoả chí" với nick ngocthanh8910 chắc vẫn "lời" chán...:D

Luu_Tan_Vu

Hiện tại không đổi được nha bạn, bạn chỉ có thể đổi được khi bạn là VIP của diễn đàn, đây là qui định mà sẽ không có bất cứ một ngoại lệ nào.
vip còn k đổi được nũa là mem

Status
Không mở trả lời sau này.