• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KuGou 2.03 S60v2_Trình nghe nhạc VH SymPViet

JuRay-Duan

KouGu trình nghe nhạc MP3 đc Việt Hóa bởi nhóm SymPViet (vinh dự đc anh Kieu_Phong nhờ test thử) :D
Chương trình này tuy kô đẹp = TTpod nhưng nói về âm thanh thì có lẽ hay hơn nhều :). Có cả Equilaser cho các bạn tha hồ điều chỉnh, có 1 hạn chế nhỏ là load nhạc hơi chậm chút xíu. Và còn nhiều chức năng khác nữa các bạn khám phá nhé. =D>
Download: http://www.4shared.com/file/108677394/dd363c89/SymPViet_kugou_v2_203_176_208.html

Hỗ trợ: N72 N70 6680 6681 6682

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

Test thử hay úp hộ? mà sao Skin còn tiếng Chine vậy cưng.:-?

Trước khi up em có pm hỏi a Kieu_phong ròy mà kô thấy a ý nói gì, nên e đành up luôn vậy, có gì mọi người bỏ quá cho e với :(. Àh việc vẫn còn tiêng China là do cái đó nó ở phần hình ảnh hok chỉnh sửa đc..
@ thanhtu8888: Máy mình font kô đc chuẩn nên nó vẫn còn ô vuông, bạn test thử xem sao.

nguoiqualoicu

Bản 2.03 này chỉ dành cho S60v2 OS 8.x hèn gì cài vào OS7 nó không chạy :D. Bên trang chủ của Kugou đã có bản 2.04 rồi, mời anh em SymViet qua làm thịt nó luôn cho anh em dùng thử xem nó đã bắt kịp đc TTpod chưa nhé.

Kieu_Phong

Skin riêng mà anh. Bữa trước KP nhờ a test đó :))
Nhờ mà có thèm test đâu.
Trước khi up em có pm hỏi a Kieu_phong ròy mà kô thấy a ý nói gì, nên e đành up luôn vậy, có gì mọi người bỏ quá cho e với :(. Àh việc vẫn còn tiêng China là do cái đó nó ở phần hình ảnh hok chỉnh sửa đc..
Em bổ xung cho bài viết là nó chỉ hỗ trợ N72 N70 6680 6681 6682 thôi nhé.
Bên trang chủ của Kugou đã có bản 2.04 rồi, mời anh em SymViet qua làm thịt nó luôn cho anh em dùng thử xem nó đã bắt kịp đc TTpod chưa nhé.
Ai làm thì làm chứ KP Sau vụ này nản lắm rồi. So với TTpod thì bộ mã ngoài không bằng. Nhưng về chất lương âm thanh thì hay hơn.

nguoiqualoicu

Ai làm thì làm chứ KP Sau vụ này nản lắm rồi. So với TTpod thì bộ mã ngoài không bằng. Nhưng về chất lương âm thanh thì hay hơn.

Sau mau nản quá vậy, bản 2.04 chắc cũng chỉ fix lỗi thôi mà, sao anh trai không down về và chèn cái file rsc của bản này vào xem sao. Công nhận dịch từ tiếng Trung khó thật, cứ 1 hàng mà dịch 1 ký tự là ra 1 nghĩa,2 ký tự liền kề lại ra một nghĩa khác...chả biết đâu mà lần cả =)).

Kieu_Phong

Sau mau nản quá vậy, bản 2.04 chắc cũng chỉ fix lỗi thôi mà, sao anh trai không down về và chèn cái file rsc của bản này vào xem sao. Công nhận dịch từ tiếng Trung khó thật, cứ 1 hàng mà dịch 1 ký tự là ra 1 nghĩa,2 ký tự liền kề lại ra một nghĩa khác...chả biết đâu mà lần cả =)).
Mình không có máy để test nên mình không làm được. Trên 3rd thì bản 2.04 hỗ trợ thêm màn hình ngang, thay đổi màu sắc giao diện. Chèn rsc chắc chắn không được rồi.

kakalot29307

KouGu trình nghe nhạc MP3 đc Việt Hóa bởi nhóm SymPViet (vinh dự đc anh Kieu_Phong nhờ test thử) :D
Chương trình này tuy kô đẹp = TTpod nhưng nói về âm thanh thì có lẽ hay hơn nhều :). Có cả Equilaser cho các bạn tha hồ điều chỉnh, có 1 hạn chế nhỏ là load nhạc hơi chậm chút xíu. Và còn nhiều chức năng khác nữa các bạn khám phá nhé. =D>
Download: http://www.4shared.com/file/108677394/dd363c89/SymPViet_kugou_v2_203_176_208.html

Hỗ trợ: N72 N70 6680 6681 6682

chết mồ không thoát được chương trình nè

kimlien1990

chết mồ không thoát được chương trình nè

Mình test trên N70 vẫn tốt :). Mà pm này có 1 chỗ hay hay, mình test thử với bài Chỉ Cần Mình Có Nhau của Đan Trường FT Hoàng Châu thì giọng của 2 ng này bị "đổi" nghe hơi lạ, kô giống giọng bình thường của họ mà cứ như giọng nhí nhảnh của Lương Bích Hữu ý :)) , với TTpod or chương trình mặc đinh của máy thì kô có gì xảy ra cả (kô pm nào chỉnh Equilaser hết). Kô bít có ai giống mình kô nhỉ :))=))
p/S: kô phải bài nào cũng vậy., chỉ với 1 số bài thui, bài trên là 1 ví dụ