• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

làm cách nào để biết iphone của nhà mạng nào cung cấp?

duyphuong123

em iphone của mình giờ đang đắp chăn, fw 3.1.3 bb, mình có thể từ imei tìm ra nó ở nhà mạng nào để active không?

TruongHan

Super V.I.P
máy mình bây giờ chỉ kiểm tra được imei thôi. phải làm sao bây giờ?

Bạn kết nối IP với PC chạy f0recast-1.1.exe để kiểm tra tình trạng máy,chú ý ở thông tin Model máy là gì rồi qua topic này dò xem thuộc mạng nào

duyphuong123

của mình model là MC139,mình đua sim Tmobile vảo rùi cắm vào itune mà không được.giúp mình với!

kidhack

Chương trình f0recast không chính xác nó chỉ search 5 mã đầu thui bỏ sót 2,3 mã cuối . Bạn ghi số iMei lên mình kiểm tra dùm cho .

TruongHan

Super V.I.P
Chương trình f0recast không chính xác nó chỉ search 5 mã đầu thui bỏ sót 2,3 mã cuối . Bạn ghi số iMei lên mình kiểm tra dùm cho .

Đúng là f0recast không đầy đủ về thông số của Model,check imei chắc phải vào tận trang của apple :D