• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao để xem tivi online

vesitinhyeu

E đang dùng con c720 các bác cho e hỏi làm sao để xem được tivi online bằng wm10, e vào pda.vn để xem nhưng chỉ nghe được tiếng mà không có hình là sao vậy, mà khi dùng cả HandyTVplus cũng chỉ có tiếng, mong các bác chỉ giáo!

tieumatinh

E đang dùng con c720 các bác cho e hỏi làm sao để xem được tivi online bằng wm10, e vào pda.vn để xem nhưng chỉ nghe được tiếng mà không có hình là sao vậy, mà khi dùng cả HandyTVplus cũng chỉ có tiếng, mong các bác chỉ giáo!

bạn không nói rõ là xem tivi online chương trình gì. Theo mình được biết thì bạn xem tivi online qua web browser đúng không? nếu vậy, bạn vào trình duyệt web và nhập vào địa chỉ kênh tivi cần xem là xong. Một số địa chỉ để xem tivi online qua wifi:
TH hà nội: mms://203.162.1.184/live
HTVC: mms://203.210.215.251/htvc
HTV7: mms://203.210.215.251/htv7uni
VTC1: mms://www.vtc.com.vn/VTC1_2812
VTC2: mms://www.vtc.com.vn/VTC1_2813
VTC3: mms://www.vtc.com.vn/VTC1_2815