• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao đổi ngôn ngữ của Atom life từ tiếng đức sang tiếng anh

cukhoainuong

Mình có 1 con O2 germany, hàng xách tay Germany chạy bản win mobile 5 tiếng đức bây giờ muốn chuyển sang tiếng anh thì làm thế nào ??? :(

tiaset

bạn tải bản rom 6.1 về mà up, up rom bằng thẻ nhớ nhỏ hơn 2g nhé, mà phải là thẻ tốt mới up được thẻ tầu ko được đâu, có nhiều bài nói về cách up rom rồi bạn chịu khó tìm đi ;;)

QuangThang89

Mình có 1 con O2 germany, hàng xách tay Germany chạy bản win mobile 5 tiếng đức bây giờ muốn chuyển sang tiếng anh thì làm thế nào ??? :(

Bạn down 1 bản rom WM6.1 hay 6.5 gì cũng được, tất cả đều có trên 4rum này, và các bản đều là tiếng anh, bạn down về dùng thẻ nhớ để up là có thể thay đổi ngôn ngữ cho máy đc, ko khuyến cáo bạn up qua cable vì up qua cable cho AL rất dễ chết máy, thân