• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao sử dụng lại file của xbackup trên WM6.0?

beckham46

Dear all
Mình đang dùng O2 mini, trước khi cài đặt bản w6.1 mình dùng w2003 đã backup full ra file CompactFlashBackUpNew, nhưng sau khi cài w6.1 thì không thấy có chương trình xbackup nữa nên không biết làm sao để restore được dữ liệu contact.
Vậy có bác nào biết xin chỉ giáo giúp.
Xin cảm ơn các bác!

musungus77

Hic. Lần sau bác nên đồng bộ vào outlook chứ thế này thì phải đợi chuyên gia thôi, vì dù sao W6 khác W2003 nên chẳng hiểu copy file xbackup.exe rồi chạy nó có gây lỗi khồn nữa

tranngocletuan

Active Member
Dear all
Mình đang dùng O2 mini, trước khi cài đặt bản w6.1 mình dùng w2003 đã backup full ra file CompactFlashBackUpNew, nhưng sau khi cài w6.1 thì không thấy có chương trình xbackup nữa nên không biết làm sao để restore được dữ liệu contact.
Vậy có bác nào biết xin chỉ giáo giúp.
Xin cảm ơn các bác!
bạn có thể cài SPB BackUp hoặc PIM Backup cũng ok ko ngại gì đâu. ở đây theo mình nghĩ là khi Backup từ WM 2K3 và khi phục hồi ở 2k6 thì có một số phần ko còn" vì hệ điều hành đã thay đổi"
Hic. Lần sau bác nên đồng bộ vào outlook chứ thế này thì phải đợi chuyên gia thôi, vì dù sao W6 khác W2003 nên chẳng hiểu copy file xbackup.exe rồi chạy nó có gây lỗi khồn nữa
ko sao đâu. nếu mất thì Up lại 2k3 sau đó .....=))=))=))