• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Làm sao xem được tv mạng 3g vinaphone trên 5800

Mình vào trang http:\\tv.vinaphone.com.vn bằng trình duyệt cuả máy nhưng không vào được.hình như trình duyệt máy không hổ trợ đuôi .vn thì phaỉ

h3ll

tivi coi mờ căm + âm thanh ko hay y như coi bản Cam vậy.coi tv trên N96 còn có lý hơn:-/:-/:-/

dat1206

mình đăng kí 3G of vnp nó gửi tin nhắn về báo là đã đăng kí thành công và đã bị trừ tiền nhưng sao vô test sóng 3G vẫn ko có nhà mình gần phú thọ lúc trc test thử full lun hem bik sao lun,dt lên tổng đài thì điện hem đc nó báo bận mới ghê.pó tay

vancopvt

mình đăng kí 3G of vnp nó gửi tin nhắn về báo là đã đăng kí thành công và đã bị trừ tiền nhưng sao vô test sóng 3G vẫn ko có nhà mình gần phú thọ lúc trc test thử full lun hem bik sao lun,dt lên tổng đài thì điện hem đc nó báo bận mới ghê.pó tay
Mình nhớ không nhầm hình như 3g của vinaphone vẫn đang trong giai đoạn thử nghiệm, mà chỉ có ở mấy tỉnh quan trọng ngoài bắc mới có đầu tiên như hải phòng, hà nội... chứ phú thọ quê mình chắc còn tướt bạn ạ. Mình ở việt trì cũng đang chờ dài cổ ra đây.

dat1206

Mình nhớ không nhầm hình như 3g của vinaphone vẫn đang trong giai đoạn thử nghiệm, mà chỉ có ở mấy tỉnh quan trọng ngoài bắc mới có đầu tiên như hải phòng, hà nội... chứ phú thọ quê mình chắc còn tướt bạn ạ. Mình ở việt trì cũng đang chờ dài cổ ra đây.

sac,phú thọ ngay trung tâm q.10 mà pác.lúc trc thử nghiệm tét đc full sóng 3G lun mừ.

suzu_sugus

Cái này thì phải nhờ các mod xem giùm. Chứ sau lkhi đã đăg kí 3G xong, mình vào internet thì nhanh rõ rệt, xem clip trên youtube.com khôg phải chờ. Tải 1 bài hất mất có hơn chục giây thôi à. Nhưg đk xem TV xong thì k thể dùng được, nó báo không thể kết nối. Vinaphone đầu tháng 11 định tung ra cái đt hộ trợ 3g bao gồm gọi video + đầy đủ các tính năng của vinaphone 3G. Hiện tại cấc nv của côg ty đều đc phát 1 cái ( mẹ mình) thì xem TV vô cùng bình thường, k lag, k giật âm thanh rõ nét quá hoàn hảo. Nhưng trên 58 thì k sao vào nổi. BÓ tay lun

pan_nguyen

Mình vào trang http:\\tv.vinaphone.com.vn bằng trình duyệt cuả máy nhưng không vào được.hình như trình duyệt máy không hổ trợ đuôi .vn thì phaỉ

Mình dùng 5800 vô xem vô tư mà :), Bạn kiểm tra lại thử nhé

tuyetha

Cái này thì phải nhờ các mod xem giùm. Chứ sau lkhi đã đăg kí 3G xong, mình vào internet thì nhanh rõ rệt, xem clip trên youtube.com khôg phải chờ. Tải 1 bài hất mất có hơn chục giây thôi à. Nhưg đk xem TV xong thì k thể dùng được, nó báo không thể kết nối. Vinaphone đầu tháng 11 định tung ra cái đt hộ trợ 3g bao gồm gọi video + đầy đủ các tính năng của vinaphone 3G. Hiện tại cấc nv của côg ty đều đc phát 1 cái ( mẹ mình) thì xem TV vô cùng bình thường, k lag, k giật âm thanh rõ nét quá hoàn hảo. Nhưng trên 58 thì k sao vào nổi. BÓ tay lun

Bạn vào cài đặt network cho real là VINA GPRS xem nhé

Posted via Mobile Device

o0Bdra0o

soạn tin gprs on gửi đến 333 chứ, máy của mình để ở chế độ song song thì không xem được nhưng để sang UTMS thì lại xem được bình thường, ai dùng 58 không xem được thì thử như cách của mình xem có được không nhé

B

Beelzebub

Guest
Từ gói M25 trở lên mới được kick hoạt 3G, soạn M25 ON gửi 888 (hoặc M50...), TV ON gửi 888, vào real player - setting - streaming - network - access point.. :Vinaphone GPRS
vào http://wap.vinaphone.com.vn - Mobile TV - Live TV - chọn kênh
:-??